EcooGraphix là một nhà cung cấp chuyên nghiệp của máy chế biến giấy thân thiện với môi trường và các sản phẩm giấy.
Máy sơn UV tốc độ cao và lớp phủ tổng thể SD1060 áp dụng phương pháp cầm tay trên-sway-pass-sheet để cho phép tốc độ tối đa lên đến 9500 tấm/giờ.Hệ thống làm cứng tia cực tím với băng chuyền Teflon có đặc điểm tốc độ cao hơn, định hướng chính xác và khắc phục tia UV hiệu quả cao hơn và tiêu thụ điện năng thấp hơn.Các móng không thể được làm nóng bởi nhiệt độ cao từ ánh sáng tia cực tím, ngăn chặn chúng bị hư hỏng hoặc biến dạng để đảm bảo bảo dưỡng dễ dàng.
Giấy có sẵn: Giấy kraft, Giấy nghệ thuật, Bảng trắng, Bảng giấy trắng (bao gồm giấy vú)
| Máy sơn UV tốc độ cao và sơn tổng thể | |
| Mô hình | Ecoo SD-1060 |
| Kích thước trang giấy tối đa | 730x1060mm |
| MIN.kích thước tờ | 310X406mm |
| Kích thước lớp phủ tối đa | 720x1050mm |
| Độ dày tấm | 80-500gm |
| Độ dày lớp phủ tối đa | 0.025mm |
| Phương tiện lớp phủ | Sơn nước hoặc sơn tia cực tím |
| Độ chính xác ghi nhận lớp phủ | ±0,2mm |
| Tốc độ sản xuất | 9000 tấm/giờ |
| Trọng lượng | 8t |
| Cấu trúc | 10460x2725x1930mm |
| Sức mạnh | Max 44KW |
| Nhận xét: Tốc độ sản xuất tùy thuộc vào trọng lượng tấm, kích thước và chất lượng | |
![]()
![]()
![]()
Máy có thể làm cho cả lớp phủ điểm UV bóng và lớp phủ hoàn toàn với cả sơn mài UV và sơn mài nước mờ.sơn nền nước được sấy khô bởi đèn IR.
Lớp phủ điểm được thực hiện bằng cuộn anilox với tấm polymer flexo. Kích thước tấm polymer flexo phụ thuộc vào diện tích quy mô của bộ phận cần được sơn.Bảng flexo được dán vào một bộ phim trong suốt, sẽ được kẹp trên cuộn phủ.
Độ dày sơn được kiểm soát bởi các đường cuộn anilox, 180 L / Inch là cho 6g / m2.