Máy phủ toàn bộ và phủ điểm UV B1 có chứng nhận CE
EcooGraphix là nhà cung cấp chuyên nghiệp các máy xử lý giấy và sản phẩm giấy thân thiện với môi trường. Tuân thủ sứ mệnh phát triển doanh nghiệp “Tạo ra giá trị cho khách hàng”.
Máy phủ toàn bộ và phủ điểm UV tốc độ cao SD1060 áp dụng phương pháp truyền giấy bằng kẹp kiểu quay lên trên, cho phép tốc độ tối đa lên tới 9500 tờ/giờ. Hệ thống sấy UV với băng tải Teflon có đặc điểm tốc độ cao hơn, định vị chính xác, hiệu quả sấy UV cao hơn và tiêu thụ điện năng thấp hơn. Sau khi tờ giấy đi qua máy phủ UV và được truyền trực tiếp bằng băng tải Teflon, các kẹp sẽ không bị nóng bởi nhiệt độ cao từ tia UV, điều này ngăn chúng bị hư hỏng hoặc biến dạng để đảm bảo bảo trì dễ dàng.
Giấy có thể sử dụng: Giấy Kraft, Giấy mỹ thuật, Giấy bìa trắng, Giấy bìa cứng trắng (bao gồm cả giấy màng)
| Máy phủ toàn bộ và phủ điểm UV tốc độ cao | |
| Mẫu mã | Ecoo SD-1060 |
| Kích thước tờ giấy tối đa | 730x1060mm |
| Kích thước tờ giấy tối thiểu | 310X406mm |
| Kích thước phủ tối đa | 720x1050mm |
| Độ dày giấy | 80-500gsm |
| Độ dày phủ tối đa | 0.025mm |
| Vật liệu phủ | Sơn gốc nước hoặc Sơn UV |
| Độ chính xác đăng ký phủ | ±0.2mm |
| Tốc độ sản xuất | 9000 tờ/giờ |
| Trọng lượng | 8 tấn |
| Kích thước | 10460x2725x1930mm |
| Công suất | Tối đa 44KW |
| Lưu ý: Tốc độ sản xuất tùy thuộc vào trọng lượng, kích thước và chất lượng giấy | |
![]()
![]()
Ưu điểm của bạn là gì ?--15 năm kinh nghiệm:
Chúng tôi đã sản xuất máy làm túi giấy được 30 năm.--Khách hàng trên toàn thế giới
--Chứng nhận:
Chứng nhận CE, ISO 9001--Phản hồi nhanh
: Đội ngũ của chúng tôi sẽ sớm phản hồi bạn.--Dịch vụ sau bán hàng:
Chúng tôi có bộ phận hậu mãi, phục vụ cho các vấn đề của bạn và xử lý phụ tùng thay thế.