Chế tạo bản kẽm UV-CTP khổ rất lớn Offset Máy CTCP
ღ Ứng dụng
Máy chế tạo bản kẽm EcooGraphix CTCP là thiết bị tiền in cần thiết cho ngành in offset số lượng ngắn. Máy có thể xuất hình ảnh từ máy tính trực tiếp lên bản kẽm UV-CTP thông qua máy UV-CTP, giúp tiết kiệm phim và nhân công.
Với EcooGraphix UV-CTP, khách hàng có thể đạt được chất lượng hình ảnh đầu ra tuyệt vời, độ ổn định đáng tin cậy cao, chiếm ít không gian hơn với sự linh hoạt cao hơn.
Máy EcooGraphix VLF (Very Large Format) UV-CTP UV1600M có thể được sử dụng cho các loại giấy khổ B0 như Poster hoặc Biểu đồ tường, Sách khổ lớn, Danh mục, Danh bạ điện thoại, xử lý bao bì và trung tâm chế tạo bản kẽm, v.v., với tốc độ đầu ra 14-19 bản mỗi giờ.
ღ Đặc điểm
Kích thước bản kẽm tối đa: 1.680 x 1.350mm.
Tính năng: ít nhân công, độ ổn định cao và chất lượng đầu ra hoàn hảo.
Có sẵn bản kẽm UV và bản kẽm nhiệt để bạn giảm chi phí sản xuất.
ღ Thông số kỹ thuật
| ECOO VLF (Khổ rất lớn) Máy CTCP UV-1600MX | |
| Mẫu mã | UV-1600MX |
| Phương pháp phơi sáng | Trống ngoài |
| Hệ thống tạo ảnh | 128 kênh |
| Điốt laser rời rạc 400-410nm | |
| Tốc độ đầu ra | 18 bản/giờ |
| 1630mm x 1325mm/ 2400dpi | |
| Kích thước bản kẽm | Tối đa. 1680mm x 1350mm; Tối thiểu. 650mm x 550mm |
| Kích thước phơi sáng | Tối đa. 1680mm x 1336mm |
| Loại vật liệu | Bản kẽm UV-CTP dương |
| Độ dày bản kẽm | 0,15mm - 0,40mm (Tùy chọn) |
| Độ phân giải | 2400dpi |
| Độ lặp lại |
± 5μm (Phơi sáng liên tục 4 lần trở lên trên cùng một bản kẽm với nhiệt độ 23°C và độ ẩm 60%RH) |
| Giao diện | USB 2.0 hoặc USB 3.0 (Khuyến nghị USB 2.0) |
| Nạp bản kẽm |
Có thể hoạt động với bộ nạp tự động khi có sẵn
|
| Trọng lượng tịnh | 1800kg |
| Kích thước máy (Rộng x Dài x Cao) |
2400 x 1760 x 1110mm |
| Nguồn điện |
Ba pha: 380V, Công suất tối đa (giá trị đỉnh): 5,5kw
|
| Môi trường |
Nhiệt độ khuyến nghị: 21-25°C, Nhiệt độ cho phép: 15-30°C,
Độ ẩm: <70%RH
|
ღ Lắp đặt tại các quốc gia khác
Vương quốc Anh, Ý, Tây Ban Nha, Hungary, Nga, Mexico, Brazil, Colombia, Ecuador, Nam Phi, Nigeria, v.v.
![]()
ღ Sản xuất và đóng gói
Từ sản xuất đến giao hàng, chúng tôi làm mọi chi tiết rất cẩn thận để đảm bảo chất lượng sản phẩm tốt và dịch vụ cho khách hàng.
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
ღ Chứng nhận
![]()
![]()
ღ Câu hỏi thường gặp
Q1: Sản phẩm chính của bạn là gì?
A: Sản phẩm chính của chúng tôi là máy CTP nhiệt trực tuyến/ngoại tuyến 4up và 8up, CTCP, VLF CTP, Flexo CTP, Máy xử lý, Bản kẽm Offset, Mực Offset, Cao su Offset, Thiết bị đóng gói sau in, v.v.
Bạn có thể nhận được thiết bị và vật tư tiêu hao tất cả trong một và không phải lo lắng về dịch vụ hậu mãi từ công ty chúng tôi.
Q2: Nhà máy của bạn ở đâu?
A: Nhà máy máy CTCP của chúng tôi ở thành phố Hàng Châu, cách Thượng Hải khoảng 1,5 giờ đi tàu. Bạn được chào đón nồng nhiệt đến thăm nhà máy của chúng tôi!
Q3: Có chứng nhận nào cho máy CTCP của bạn không?
A: Vâng, tất cả các máy CTCP của chúng tôi đều đã được chứng nhận bởi SGS và CE.
Q4: Bạn có thể cung cấp quy trình làm việc và RIP không?
A: Vâng, chúng tôi có thể cung cấp quy trình làm việc Brainnew và RIP Compose V12.
Q5: Còn việc lắp đặt và hỗ trợ kỹ thuật sau bán hàng thì sao?
A: Kỹ sư của chúng tôi có thể đến giúp lắp đặt và cung cấp đào tạo cần thiết. Người mua nên chi trả vé máy bay khứ hồi, phí dịch vụ và chi phí ăn ở địa phương. Mọi vấn đề hoặc câu hỏi, chúng tôi sẽ sẵn sàng phục vụ bạn 7x24 giờ. Trong số lượng lớn các cài đặt CTP của chúng tôi trên toàn thế giới, cũng có nhiều người dùng cuối (nhà in) đã mua sản phẩm CTP trực tiếp từ EcooGraphix China và đội ngũ dịch vụ kỹ thuật EcooGraphix hỗ trợ các cài đặt này từ xa với các chuyến thăm tại chỗ thường xuyên.
Những nhà in người dùng cuối này đều vận hành hệ thống CTP với sự hài lòng cao do chất lượng mạnh mẽ, dịch vụ từ xa liền mạch, đào tạo và bảo trì kỹ lưỡng của chúng tôi. Nếu bạn là một nhà in đang cân nhắc mua trực tiếp từ EcooGraphix China, sẽ không có rắc rối nào về việc lắp đặt, đào tạo và dịch vụ sau bán hàng. Chúng tôi đảm bảo sự hài lòng của bạn.