| Hệ thống hình ảnh | 16 kênh |
|---|---|
| Khắp | 1,25 m2 tấm/giờ |
| nghị quyết | 4000 dpi |
| Max.Output Kích thước | 430mm X 330mm |
| Độ dày tấm | 0,14mm đến 1,70mm |
| Loại máy | máy CTP |
|---|---|
| Hệ thống hình ảnh | 16CH |
| Khắp | 1,25 mét vuông / giờ |
| Độ dày tấm | 0,14mm đến 1,7mm |
| Max. tối đa. Breadth chiều rộng | 430mm X 330mm |
| Phân loại | máy CTP |
|---|---|
| Hệ thống hình ảnh | 64 kênh |
| Thông lượng | 1470mm x 1180mm/ 2400dpi: 16 tấm/giờ |
| Độ lặp lại | ± 5μm ((Việc tiếp xúc liên tục trong 4 lần hoặc nhiều hơn trên cùng một tấm với nhiệt độ 23°C và độ |
| Nguồn điện | Một pha: 220V-240V, Công suất tiêu thụ (Giá trị cực đại): 5.5KW |
| tên sản phẩm | Máy CTP nhiệt tự động |
|---|---|
| Phương pháp phơi sáng | Trống ngoài |
| Hệ thống hình ảnh | 48CH |
| Khắp | 16/22/28 pph; 16/22/28 pph; 1030mm x 800mm, 2400dpi 1030mm x 800mm, 2400dpi< |
| Bước sóng laze | Đi-ốt laser 830nm rời rạc |
| Hệ thống hình ảnh | 64 kênh |
|---|---|
| Thông lượng | 1630mm x 1325mm / 2400dpi: 10 tấm/giờ |
| Độ lặp lại | ±5μm (Phơi sáng liên tục từ 4 lần trở lên trên cùng một tấm với nhiệt độ 23℃ và độ ẩm 60%) |
| Nguồn cấp | Ba pha: 380V, Công suất tối đa (giá trị cực đại): 5.5KW |
| Kích thước tấm | tối đa. 1680mmx1350mm; tối thiểu 650mm x 550mm |
| Kênh Laser | 48CH |
|---|---|
| Tốc độ sản xuất | 28pph |
| Kích thước tấm tối đa | 800X660 (mm), Tối thiểu: 260x300 (mm) |
| Bốc xếp tấm | hướng dẫn sử dụng |
| Khối lượng tịnh | 800kg |
| Phân loại | Máy UV CTP |
|---|---|
| Hệ thống hình ảnh | 64 kênh |
| Thông lượng | 1630mm x 1325mm/ 2400dpi: 10 tấm/giờ |
| Độ lặp lại | ± 5μm ((Việc tiếp xúc liên tục trong 4 lần hoặc nhiều hơn trên cùng một tấm với nhiệt độ 23°C và độ |
| Nguồn điện | Triple-phase: 380V, Max. Ba pha: 380V, Max. power(peak value): 5.5KW công su |
| tên sản phẩm | Máy CTP nhiệt tự động cao |
|---|---|
| Phương pháp phơi sáng | Trống ngoài |
| Hệ thống hình ảnh | laze 825nm |
| Khắp | 25 tấm/giờ; 800 x 660mm, 2400dpi, Độ nhạy bản in 120mj/cm² |
| Kích thước tấm | Tối đa 800mm x 660mm Tối thiểu 300mm x 300mm |
| tên sản phẩm | Máy CTP nhiệt tự động |
|---|---|
| Thông lượng | 16PPH; 1030mm x 800mm, 2400dpi |
| Loại phương tiện | Tấm CTP nhiệt dương |
| Kích thước tấm | Tối đa 1163mm x 940mm Tối thiểu 300mm x 400mm |
| Hệ thống hình ảnh | 32 kênh; Đi-ốt laser 830nm rời rạc |
| Tên sản phẩm | Bộ xử lý tấm CTP |
|---|---|
| Kích thước tấm | 280-860 mm; 280-1100 mm; 280-1200 mm; 280-1500 mm |
| Độ dày tấm | 0,15-0,4mm |
| Phát triển năng lực | 46/58/70/74/78L |
| Tốc độ xử lý | Điều chỉnh tốc độ (10 đến 60 giây) 400-2400 mm/phút |