| Loại | rửa bằng nước & rửa bằng dung môi đều có thể làm việc |
|---|---|
| Định dạng | 400mm, 600mm, 800mm chiều rộng tùy chọn |
| Chức năng | Việc tiếp xúc, rửa, sấy khô và loại bỏ chất dính |
| Tự động | Vâng |
| Độ dày tấm | 0.15mm-5.50mm |
| Kênh Laser | 48CH |
|---|---|
| tốc độ sản xuất | 22pph |
| Kích thước tấm tối đa | 1163X940 ((mm) |
| Tải và dỡ tấm | bán tự động, thủ công |
| Trọng lượng ròng | 900KGS |
| Phân loại | máy CTP |
|---|---|
| Hệ thống hình ảnh | laze 825nm |
| Độ lặp lại | 0,01mm |
| Công suất (đĩa/giờ) | 35; 35; 45; 45; 55, 1030mm x 800mm, 2400dpi, Plate sensitivity 120mj/ |
| Kích thước tấm | Tối đa 1163mm x 940mm; tối thiểu 400mm x 300mm |
| Kênh Laser | 32CH |
|---|---|
| Tốc độ sản xuất | 16pph |
| Kích thước tấm tối đa | 1163X940 (mm) |
| Bốc xếp tấm | bán tự động, thủ công |
| Khối lượng tịnh | 900kg |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
|---|---|
| Phân loại | Trống ngoài |
| Nguồn ánh sáng | Laser bán dẫn |
| Nghị quyết | 2400dpi |
| Thương hiệu | EcooGraoix |
| Classification | UV CTP Machine |
|---|---|
| Hệ thống hình ảnh | 48 kênh; 32 kênh; 24 kênh |
| Thông lượng | 800mm × 660mm, 2400dpi: 28 tấm/giờ; 22 tấm/giờ; 16 tấm/giờ |
| Repeatability | ± 5μm(Continuous exposing for 4 times or above on the same plate with a temperature of 23℃ and humidity of 60%) |
| Power Supply | Single-phase: 220AC, +6%, -10%, Power Consumption: 4KW |
| Kênh Laser | 32CH,48CH,64CH |
|---|---|
| tốc độ sản xuất | 16pph, 22pph, 28pph |
| Kích thước tấm tối đa | 800X690(mm) |
| Điều kiện | mới hoặc đã qua sử dụng có sẵn |
| Nghị quyết | 2400dpi, 1200dpi tùy chọn |
| Kích thước tấm tối đa | 280-1500mm |
|---|---|
| Phát triển năng lực | 72L,58L,46L |
| Tình trạng | Mới |
| Kích thước máy | 1500x1400x1100mm |
| Trọng lượng ròng | 350Kg |
| Nghị quyết | 2400 dpi |
|---|---|
| Tốc độ | 16/22/28 pph |
| HỆ THỐNG LASER | 32/48/64 điốt |
| Bước sóng laser | 400-410nm |
| Kích thước tấm tối đa | 1130mm * 920mm |
| tên sản phẩm | Máy phát triển |
|---|---|
| Độ dày tấm | 0,15-0,4mm |
| Tốc độ xử lý | Điều chỉnh tốc độ (10 đến 60 giây) 400-2400 mm/phút |
| Kích thước tấm | Chiều rộng tối đa: 1500 mm Chiều dài tối thiểu: 300 mm |
| Phát triển năng lực | 46/58/70/78L |