| Kích thước tấm tối đa | 280-1150mm |
|---|---|
| Phát triển năng lực | 58L, 46L |
| Điều kiện | Mới |
| Kích thước máy | 1500x1400x1100mm |
| Khối lượng tịnh | 350KGS |
| Loại máy | Máy Flexo CTP |
|---|---|
| Nghị quyết | 4000dpi |
| Hệ thống hình ảnh (Kênh) | 16; 32 |
| Tốc độ đầu ra | 1.25 Sqm/H; 1,25 mét vuông/giờ; 2.5 Sqm/H 2,5 mét vuông/giờ |
| Max. Breadth | 800mm × 660mm |
| Loại máy | Máy Flexo CTP |
|---|---|
| Nghị quyết | 4000dpi |
| Hệ thống hình ảnh (Kênh) | 16CH; 16CH; 32CH 32CH |
| Tốc độ đầu ra | 1.25 Sqm/H; 1,25 mét vuông/giờ; 2.5 Sqm/H 2,5 mét vuông/giờ |
| Tối đa. Chiều rộng | 800mm x 660mm |
| Loại | Máy làm tấm flexo dựa trên dung môi |
|---|---|
| Kích thước trang | Max. tối đa. 920mm*680mm 920mm * 680mm |
| Độ dày tấm | 1,14mm - 3,94mm |
| Yêu cầu về điện | Một pha 220V 50/60Hz |
| sức mạnh làm việc | 3.5KW |
| Loại | Máy làm tấm flexo dựa trên dung môi |
|---|---|
| Kích thước trang | Max. tối đa. 920mm*680mm 920mm * 680mm |
| Độ dày tấm | 1,14mm - 3,94mm |
| Yêu cầu về điện | Một pha 220V 50/60Hz |
| sức mạnh làm việc | 3.5KW |
| Loại máy | máy CTP |
|---|---|
| Hệ thống hình ảnh | 16CH |
| Thông lượng | 1,25 mét vuông mỗi giờ |
| Max. tối đa. Breadth chiều rộng | Max. tối đa. 430mm x 330mm 430mm x 330mm |
| Độ dày tấm | 0,14mm đến 1,7mm |
| Loại máy | máy CTP |
|---|---|
| Hệ thống hình ảnh | 16CH |
| Thông lượng | 1,25 mét vuông mỗi giờ |
| Max. tối đa. Breadth chiều rộng | Max. tối đa. 430mm x 330mm 430mm x 330mm |
| Độ dày tấm | 0,14mm đến 1,7mm |
| Type | Solvent based flexo plate making machine |
|---|---|
| Page Size | Max. 920mm*680mm |
| Độ dày tấm | 1,14mm - 3,94mm |
| Yêu cầu về điện | Một pha 220V 50/60Hz |
| Working Power | 3.5KW |
| tên sản phẩm | Máy CTP Flexo kỹ thuật số |
|---|---|
| Kênh laze | 16 kênh |
| tốc độ sản xuất | 1,25 m2 /giờ |
| Chiều rộng tối đa | 26'' x 17''/680mm x430mm |
| tối thiểu chiều rộng | 100mmx100mm |
| Tên sản phẩm | Máy CTP Flexo kỹ thuật số |
|---|---|
| Kênh laze | 16 kênh |
| Tốc độ đầu ra | 1,25 m2 /giờ |
| Chiều rộng tối đa | 26'' x 17''/680mm x430mm |
| tối thiểu chiều rộng | 100mmx100mm |