| Model | ECOO-BL-E |
|---|---|
| Type | Blanket for web offset printing |
| Hardness | 76-81 Shore A |
| Thickness | 1.70mm, 1.96mm |
| Application | web offset printing, high speed printing |
| Loại tấm | Chăn cao su để in offset |
|---|---|
| Độ nhạy quang phổ | Laser Hene và Diode Laser đỏ (630-670nm) |
| Mô tả | Emulsion được phủ trên polyester chống tĩnh 0.10 mm |
| nhà phát triển | Nhà phát triển Agfa |
| Bề mặt | Micro-ground và đánh bóng |
| Màu sắc | màu đỏ |
|---|---|
| Thước đo | 4 lớp, hoặc 3 lớp, dày 1,97mm |
| Quán ba | tùy chỉnh để phù hợp với bất kỳ máy in nào |
| Kích cỡ | trong cuộn mỗi 60m, hoặc trong tấm mỗi tùy chỉnh |
| Khả năng tốc độ | 13000 vòng / phút |
| Màu sắc | Màu đỏ |
|---|---|
| máy đo | 4 lớp, hoặc 3 lớp, dày 1,97mm |
| Quán ba | tùy chỉnh để phù hợp với bất kỳ máy in nào |
| Kích thước | trong cuộn mỗi 60m, hoặc trong tấm mỗi tùy chỉnh |
| Khả năng tốc độ | 13000 vòng / phút |
| Màu sắc | Màu đỏ |
|---|---|
| máy đo | 4 lớp, hoặc 3 lớp, dày 1,97mm |
| Quán ba | tùy chỉnh để phù hợp với bất kỳ máy in nào |
| Kích thước | trong cuộn mỗi 60m, hoặc trong tấm mỗi tùy chỉnh |
| Khả năng tốc độ | 13000 vòng / phút |
| Màu sắc | Màu đỏ |
|---|---|
| máy đo | 4 lớp, hoặc 3 lớp, dày 1,97mm |
| Quán ba | tùy chỉnh để phù hợp với bất kỳ máy in nào |
| Kích thước | trong cuộn mỗi 60m, hoặc trong tấm mỗi tùy chỉnh |
| Khả năng tốc độ | 13000 vòng / phút |
| Màu sắc | Màu đỏ |
|---|---|
| máy đo | 4 lớp, hoặc 3 lớp, dày 1,97mm |
| Quán ba | tùy chỉnh để phù hợp với bất kỳ máy in nào |
| Kích thước | trong cuộn mỗi 60m, hoặc trong tấm mỗi tùy chỉnh |
| Khả năng tốc độ | 13000 vòng / phút |
| Màu sắc | Màu đỏ |
|---|---|
| máy đo | 4 lớp, hoặc 3 lớp, dày 1,97mm |
| Quán ba | tùy chỉnh để phù hợp với bất kỳ máy in nào |
| Kích thước | trong cuộn mỗi 60m, hoặc trong tấm mỗi tùy chỉnh |
| Khả năng tốc độ | 13000 vòng / phút |
| Màu sắc | Màu đỏ |
|---|---|
| máy đo | 4 lớp, hoặc 3 lớp, dày 1,97mm |
| Quán ba | tùy chỉnh để phù hợp với bất kỳ máy in nào |
| Kích thước | trong cuộn mỗi 60m, hoặc trong tấm mỗi tùy chỉnh |
| Khả năng tốc độ | 13000 vòng / phút |
| Màu sắc | Màu đỏ |
|---|---|
| máy đo | 4 lớp, hoặc 3 lớp, dày 1,97mm |
| Quán ba | tùy chỉnh để phù hợp với bất kỳ máy in nào |
| Kích thước | trong cuộn mỗi 60m, hoặc trong tấm mỗi tùy chỉnh |
| Khả năng tốc độ | 13000 vòng / phút |