| Phân loại | Chăn in offset |
|---|---|
| Độ dày | 1,97/1,70±0,02 mm |
| Độ thô | 0,7 - 1,0μm |
| Sự thi công | vải 4/3 |
| Bề mặt | Micro-ground và đánh bóng |
| Độ dày | 1,97/1,70 +- 0,02nm |
|---|---|
| Độ thô | 0,9-1,1μm |
| độ cứng | 76-80 Bờ A |
| Lớp nén | kính hiển vi |
| Chiều dài | ≤ 1,2% |
| Độ dày | 1,97/1,70 +- 0,02nm |
|---|---|
| Độ thô | 0,9-1,1μm |
| độ cứng | 76-80 Bờ A |
| Lớp nén | kính hiển vi |
| Chiều dài | ≤ 1,2% |
| Thickness | 1.97/1.70 +- 0.02nm |
|---|---|
| Roughness | 0.9-1.1μm |
| Hardness | 76-80 Shore A |
| Compressible Layer | Microspheres |
| Elongation | ≤ 1.2% |
| Phân loại | Chăn in offset |
|---|---|
| Độ dày | 1,97/1,70±0,02 mm |
| Độ thô | 0,7 - 1,0μm |
| Sự thi công | vải 4/3 |
| Bề mặt | Micro-ground và đánh bóng |
| Độ dày | 1,97/1,70 +- 0,02nm |
|---|---|
| Độ thô | 0,9-1,1μm |
| độ cứng | 76-80 Bờ A |
| Lớp nén | kính hiển vi |
| Chiều dài | ≤ 1,2% |
| Độ dày | 1,97/1,70 +- 0,02nm |
|---|---|
| Độ thô | 0,9-1,1μm |
| độ cứng | 76-80 Bờ A |
| Lớp nén | kính hiển vi |
| Chiều dài | ≤ 1,2% |
| Kiểu | Chăn cao su in offset |
|---|---|
| Sự thi công | 4 hoặc 3 lớp |
| Tốc độ | 15000 bản in/giờ |
| Độ thô | 0,8-1,0μm |
| độ cứng | 76-80 Bờ A |
| Kiểu | Chăn cao su in offset |
|---|---|
| Sự thi công | 4/3 lớp |
| Tốc độ | 12000 bản in/giờ |
| Độ thô | 0,70 – 1,0μm |
| độ cứng | 78 - 82 Bờ A |
| Tên sản phẩm | Tấm chăn cao su in offset-Fed 3ply Độ dày 1,97 / 1,70mm |
|---|---|
| Ứng dụng | Strong universality; Tính phổ quát mạnh mẽ; Appropriate to dot and word printing.Sp |
| Sự thi công | 3 lớp |
| độ dày | 1,97/1,70±0,02mm |
| Lớp nén | kính hiển vi |