| Phân loại | Máy sơn điểm tia cực tím |
|---|---|
| Max. tối đa. coating size kích thước lớp phủ | 1090x1440mm |
| Độ dày tấm | 128-600gsm |
| Tốc độ sản xuất | 6200 tờ/giờ |
| Tối đa. Kích thước tấm | 1100x1450mm |
| Phân loại | Máy đánh vecni UV |
|---|---|
| Max. tối đa. coating size kích thước lớp phủ | 1090x1440mm |
| Độ chính xác đăng ký lớp phủ | ± 0,2mm |
| Độ dày tấm | 128-600gsm |
| tốc độ sản xuất | 6200 tờ/giờ |
| Kích thước tấm tối đa | 280-1550mm |
|---|---|
| Phát triển năng lực | 58L, 76L |
| Điều kiện | Mới |
| Kích thước máy | 1500x1400x1100mm |
| Khối lượng tịnh | 350KGS |
| Phân loại | máy phủ uv tại chỗ |
|---|---|
| Tối đa. Kích thước tấm | 730x1060mm |
| Tối thiểu. Kích thước tấm | 310X406mm |
| Max. tối đa. coating size kích thước lớp phủ | 720x1050mm |
| Độ dày tấm | 80-500gsm |
| Max. tối đa. coating size kích thước lớp phủ | 720x1050mm |
|---|---|
| Độ dày tấm | 80-500gsm |
| Tối đa. Kích thước tấm | 730x1060mm |
| Tối thiểu. Kích thước tấm | 310X406mm |
| Độ chính xác đăng ký lớp phủ | +/- 0,2mm |
| Chiều rộng tối thiểu | chiều rộng 280mm |
|---|---|
| Độ dày tấm | 0,15-0,4mm |
| Tốc độ xử lý | có thể điều chỉnh, 400-1000 mm/phút |
| Nhiệt độ | 10-45 độ |
| cấp độ tự động | tự động cao |
| Kích thước tấm tối đa | 280-1500mm |
|---|---|
| Phát triển năng lực | 72L,58L,46L |
| Tình trạng | Mới |
| Kích thước máy | 1500x1400x1100mm |
| Trọng lượng ròng | 350Kg |
| Kích thước tấm tối đa | 280-1250mm |
|---|---|
| Phát triển năng lực | 58L, 70L |
| Điều kiện | Mới |
| Kích thước máy | 1500x1400x1100mm |
| Khối lượng tịnh | 350KGS |
| Kích thước tấm tối đa | 280-1550mm |
|---|---|
| Phát triển năng lực | 58L, 76L |
| Điều kiện | Mới |
| Kích thước máy | 1500x1400x1100mm |
| Khối lượng tịnh | 350KGS |