| Hệ thống hình ảnh | 48 kênh; 32 kênh; 24 kênh |
|---|---|
| Thông lượng | 800mm × 660mm, 2400dpi: 28 tấm/giờ; 22 tấm/giờ; 16 tấm/giờ |
| Khả năng lặp lại | ±5µm (Phơi liên tục từ 4 lần trở lên trên cùng một tấm với nhiệt độ 23℃ và độ ẩm 60%) |
| Nguồn cung cấp điện | Một pha: 220AC, +6%, -10%, Điện năng tiêu thụ: 4KW |
| Kích thước đĩa | Tối đa 800 mm × 690 mm, tối thiểu 400 mm × 300 mm |
| Imaging System | 24/32/48-channel |
|---|---|
| Throughput | 800mm × 660mm, 2400dpi: 28 plates/hour; 22 plates/hour; 16 plates/hour |
| Repeatability | ±5µm (Continuous exposing for four times or above on the same plate with a temperature of 23℃ and humidity of 60%) |
| Power Supply | Single-phase: 220AC, +6%, -10%, Power Consumption: 4KW |
| Plate Size | Max. 800mm × 690mm, Min. 400mm × 300mm |
| Kênh Laser | 256CH |
|---|---|
| Output Speed | 48pph |
| Max.Plate Size | 1163X940(mm) |
| Tải và dỡ tấm | bán tự động, thủ công |
| Net Weight | 900KGS |
| Phân loại | Máy UV CTP |
|---|---|
| Hệ thống hình ảnh | 128 kênh |
| thông lượng | 1470mm x 1180mm/ 2400dpi: 27 tấm/giờ |
| Độ lặp lại | ± 5μm(Phơi liên tục 4 lần trở lên trên cùng một tấm với nhiệt độ 23oC và độ ẩm 60%) |
| Nguồn điện | Một pha: 220AC-240AC, Công suất tiêu thụ: 5.5KW |
| Machine Type | CTCP Machine |
|---|---|
| Imaging System | 48-Channel, 32-Channel, 24-Channel |
| Throughput(Plates/Hour) | 28, 22, 16, 800mm X 660mm, 2400dpi |
| Plate Sizes | Max. 800mm X 690mm, Min. 400mm X 300mm |
| Exposing Size | Max. 800mm X 646mm, Min. 260mm X 284mm |
| Phân loại | Máy UV CTP |
|---|---|
| Hệ thống hình ảnh | 128 kênh |
| Thông lượng | 1470mm x 1180mm/ 2400dpi: 27 tấm/giờ |
| Khả năng lặp lại | ±5μm (Phơi sáng liên tục từ 4 lần trở lên trên cùng một tấm với nhiệt độ 23℃ và độ ẩm 60%) |
| Nguồn cung cấp điện | Một pha: 220AC-240AC, Công suất tiêu thụ: 5.5KW |
| Độ nhạy quang phổ | 830nm |
|---|---|
| Loại tấm | Tấm CTP nhiệt không chứa hóa chất |
| Ứng dụng | In offset thương mại hoặc in báo |
| Độ dày | 0,15-0,30mm |
| kích thước bình thường | 1030x800x0.30mm;510x400x0.15mm |
| Loại máy | Máy làm hộp |
|---|---|
| Max. Production Speed | 200 PCS/Min |
| Chiều cao của Side Flap | 15mm-250mm |
| Chiều cao của nắp + nắp | 50mm-250mm |
| Blank Length | 100mm-450mm |
| Phân loại | Máy in nhãn |
|---|---|
| Độ chính xác của sắc ký | ± 0,1mm |
| Chiều dài in | 177,8-355,6mm |
| Trọng lượng máy | Khoảng 2150kg; Khoảng 3350kg |
| Tối đa. Chiều rộng in | 310mm |
| Loại máy | Máy làm hộp |
|---|---|
| Tối đa. Tốc độ sản xuất | 200 chiếc / phút |
| Chiều cao của Side Flap | 15mm-250mm |
| Chiều cao của nắp + nắp | 50mm-250mm |
| chiều dài trống | 100mm-450mm |