| Chiều rộng bề mặt | Máy tăng cường nhãn |
|---|---|
| Nghị quyết | 360*360dpi, lên đến 1440*360dpi |
| Đường kính cuộn lại / Đường kính cuộn lại | tối đa. 700mm, Lõi 76mm |
| đường kính tua lại | tối đa. 700mm, Lõi 76mm |
| Chiều rộng ảnh in | 288mm (Có thể kéo dài đến 330 mm) |
| tốc độ sản xuất | 3/5 m2/giờ |
|---|---|
| Chiều rộng tối đa | 48"×35"/1200mm×1020mm |
| Kênh Laser | 256CH |
| Độ dày tấm | 0,14-2,84 (mm) |
| Nghị quyết | 4000dpi, tùy chọn: 2540dpi |
| Độ dày tấm | 0,14-3,94mm |
|---|---|
| Loại tấm | Tấm polymer kỹ thuật số rửa bằng nước hoặc dung môi |
| Độ phân giải in | 5080DPI |
| Làm đĩa | Hình ảnh laser kỹ thuật số, phơi sáng, rửa và sấy khô |
| Cân nặng | 2800KGS |
| Vật liệu | niken |
|---|---|
| Kích thước đĩa | Max. Tối đa. 600mm*450mm 600mm * 450mm |
| Ánh sáng | Đèn UV, bước sóng 350-450nm |
| Trọng lượng ròng | 120Kg |
| chi tiết đóng gói | Bao bì tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Phân loại | Máy in Flexo |
|---|---|
| tối đa. Tốc độ in | 180m/phút |
| Max. tối đa. Web Width Chiều rộng của trang web | 360mm; 360mm; 470mm; 470mm; 670mm 670mm |
| Tối đa. Chiều rộng in | 350mm; 350mm; 450mm; 450mm; 650mm 650mm |
| cho 8 màu, 3 trạm cắt bế | Đúng; Đúng; Không có trạm cắt khuôn |
| Kiểu | Máy in nhãn Flexo |
|---|---|
| tối đa. Tốc độ in | 180m/phút |
| In chiều dài lặp lại | 380-690mm; 430-630mm |
| Kết hợp với chức năng | Flexo, ống đồng, dập nguội, dập nóng, v.v. |
| Thích hợp cho chất nền biến | Giấy tự dính, Giấy và Phim không được hỗ trợ |
| Classification | Flexo Printing Machine |
|---|---|
| tối đa. Tốc độ in | 180m/phút |
| Max. tối đa. Web Width Chiều rộng của trang web | 360mm; 360mm; 470mm; 470mm; 670mm 670mm |
| tối đa. Chiều rộng in | 350mm; 350mm; 450mm; 450mm; 650mm 650mm |
| cho 8 màu, 3 trạm cắt bế | Đúng; Đúng; Không có trạm cắt khuôn |
| Phân loại | Máy in nhãn |
|---|---|
| tối đa. Tốc độ in | 180m/phút |
| Max. tối đa. Web Width Chiều rộng của trang web | 360mm; 360mm; 470mm; 470mm; 670mm 670mm |
| Tối đa. Chiều rộng in | 350mm; 350mm; 450mm; 450mm; 650mm 650mm |
| Số trạm cắt bế | 3; 3; 3; 3; 0 0 |
| Loại máy | Máy in offset quay |
|---|---|
| tối đa. Tốc độ in | 180m/phút |
| Độ dài lặp lại in | 380-690mm; 430-630mm |
| Kết hợp với chức năng | Flexo, ống đồng, dập nguội, dập nóng, v.v. |
| Thích hợp cho chất nền biến | Giấy tự dính, Giấy và Phim không được hỗ trợ |
| Loại máy | Máy in nhãn |
|---|---|
| Độ chính xác của sắc ký | ± 0,1mm |
| Tốc độ in | 60m/phút |
| in màu | 1-6 màu |
| Chiều dài in | 177,8-355,6mm |