| Phân loại | Máy in dệt |
|---|---|
| Số lượng đầu in | 4-6 CHIẾC |
| Tốc độ sản xuất | 600X1800dpi(3pass): 120m2/giờ |
| Chiều cao in | 2 đến 30 mm |
| Tối đa. Chiều rộng in | 3300mm |
| Phân loại | Cán |
|---|---|
| Max. tối đa. Laminating Width Chiều rộng cán | 720mm |
| độ dày tối đa | 2/7mm (theo nhu cầu tùy chỉnh) |
| Tốc độ cán màng | 20-25m/min |
| Max. tối đa. Heating Temperature Nhiệt độ sưởi ấm | 160℃ |
| Loại máy | Máy cuộn giấy nhiệt |
|---|---|
| tối đa. Mở rộng chiều rộng | 900mm |
| tối đa. thư giãn Dia | 1000mm |
| Máy tối đa Tốc độ | 110m/phút |
| tối đa. tua lại Dia | 270mm |
| Phân loại | Máy ép sáo tự động |
|---|---|
| Tốc độ cán màng | 20-25m/min |
| Đường kính con lăn | 200/150mm |
| Max. tối đa. Laminating Width Chiều rộng cán | 720mm |
| độ dày tối đa | 2/7mm (theo nhu cầu tùy chỉnh) |
| Phân loại máy | Máy cắt kỹ thuật số phẳng |
|---|---|
| Tốc độ | 0-1200 mm/giây |
| kích thước cắt | 1300*1600mm |
| độ dày cắt | ≤ 50mm (Tùy chỉnh theo các vật liệu khác nhau) |
| Lặp lại độ chính xác | ≤ 0,01mm |
| Phân loại máy | Máy cắt kỹ thuật số phẳng |
|---|---|
| Tốc độ | 0-1200 mm/giây |
| kích thước cắt | 1300*1600mm |
| độ dày cắt | ≤ 50mm (Tùy chỉnh theo các vật liệu khác nhau) |
| Lặp lại độ chính xác | ≤ 0,01mm |
| Phân loại | Máy in phun kỹ thuật số |
|---|---|
| Nghị quyết | 600dpi*600dpi/2bit, 600dpi*1200dpi/2bit (Một nửa tốc độ) |
| đầu in phun | Kyocera |
| Tối đa. Chiều rộng in | 540mm |
| tối đa. Chiều rộng phương tiện | 560mm |
| Loại máy | Máy in phun kỹ thuật số |
|---|---|
| Nghị quyết | 600dpi*600dpi/2bit, 600dpi*1200dpi/2bit (Nửa tốc độ) |
| đầu in phun | Kyocera |
| Tối đa. Chiều rộng in | 540mm |
| tối đa. Chiều rộng phương tiện | 560mm |
| Phân loại máy | Laminator tự động |
|---|---|
| Tối đa. Tờ (WXL) | 540*760mm |
| Tối thiểu. Tờ (WXL) | 210*270mm |
| Tốc độ máy | Tối đa. 30m/phút |
| Độ dày giấy | 157 ~ 400g/m2 |