| Loại máy | Máy in nhãn |
|---|---|
| in màu | 1-6 màu |
| Độ chính xác của sắc ký | ± 0,1mm |
| Chiều dài in | 177,8-355,6mm |
| Tối đa. Chiều rộng in | 310mm |
| Loại máy | Máy in nhãn |
|---|---|
| Độ chính xác của sắc ký | ± 0,1mm |
| Chiều dài in | 177,8-355,6mm |
| tối đa. Chiều rộng in | 310mm |
| tối đa. đường kính thư giãn | 600mm |
| Bước sóng laser | 830 nm |
|---|---|
| Hệ thống hình ảnh | 64 diode |
| thông lượng | 16 pph |
| Max. Tối đa plate size kích thước tấm | 1470mm * 1180mm |
| Min. Min. plate size kích thước tấm | 650mm * 550mm |
| Loại máy | Máy in nhãn |
|---|---|
| Độ chính xác của sắc ký | ± 0,1mm |
| Chiều dài in | 177,8-355,6mm |
| Tối đa. Chiều rộng in | 310mm |
| tối đa. đường kính thư giãn | 600mm |
| Kênh Laser | 64 |
|---|---|
| Tốc độ sản xuất | 12PH |
| Kích thước tấm tối đa | 1680X1350 (mm) |
| Nghị quyết | 2400dpi hoặc 1200dpi tùy chọn |
| Bốc xếp tấm | Tự động |
| Kênh Laser | 48CH |
|---|---|
| Tốc độ sản xuất | 28pph |
| Kích thước tấm tối đa | 800X690 (mm), Tối thiểu: 400x300 (mm) |
| Bốc xếp tấm | thủ công, bán tự động |
| Khối lượng tịnh | 800kg |
| Loại máy | Máy in nhãn |
|---|---|
| tối đa. Tốc độ in | 180m/min; 180m/phút; 180m/min; 180m/phút; 180m/min 180m/phút |
| Max. tối đa. Web Width Chiều rộng của trang web | 360mm, 470mm, 670mm |
| Tối đa. Chiều rộng in | 350mm, 450mm, 650mm |
| tối đa. đường kính thư giãn | 900mm, 900mm, 1000mm |
| Kích thước tấm tối đa | 280-1550mm |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Kích thước máy | 1500x1400x1100mm |
| Trọng lượng ròng | 350Kg |
| Nguồn cung cấp điện | 220V |
| Kích thước tấm tối đa | 280-1550mm |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Kích thước máy | 1500x1400x1100mm |
| Trọng lượng ròng | 350Kg |
| Nguồn cung cấp điện | 220V |
| Mô hình | Dòng nhiệt 800 |
|---|---|
| Tốc độ | 16/22/28 pph |
| Max. Tối đa imaging size kích thước hình ảnh | 1163mm * 940mm |
| Min. Min. Imaging size Kích thước hình ảnh | 400mm * 300mm |
| Kích thước máy | 2320mm * 1080mm * 960mm |