| Phân loại | Máy UV CTP |
|---|---|
| Hệ thống hình ảnh | 64 kênh |
| Thông lượng | 1470mm × 1180mm/ 2400dpi: 16 tấm/giờ |
| Độ lặp lại | ± 5μm ((Việc tiếp xúc liên tục trong 4 lần hoặc nhiều hơn trên cùng một tấm với nhiệt độ 23°C và độ |
| Nguồn điện | Một pha: 220AC-240AC, Công suất tiêu thụ: 5.5KW |
| Loại tấm | Tấm flexo cứu trợ kỹ thuật số (rửa nước) |
|---|---|
| Chiều rộng tối đa | 47"×60"/1200mm×1524mm |
| Độ dày tấm | 0,9-3,94(mm) |
| tốc độ sản xuất | 4,3m2/giờ |
| Nghị quyết | 4000dpi, tùy chọn: 3000dpi hoặc 2400dpi |
| Hệ thống hình ảnh | laze 825nm |
|---|---|
| Độ lặp lại | 0,01mm |
| Công suất (đĩa/giờ) | 35; 45; 55,1030mm x 800mm, 2400dpi, Độ nhạy bản in 120mj/cm² |
| Kích thước tấm | Max.1163mm x 940mm; Tối đa 1163mm x 940mm; Min.400mm x 300mm Tối thiểu 400mm |
| Nguồn cấp | CTP (Một pha: 220V, Công suất tối đa (Giá trị cực đại): 4KW); Bộ nạp tự động đơn giản hóa (Một pha: |
| Kênh Laser | 32CH, 48CH, 64CH, 128CH |
|---|---|
| Tốc độ sản xuất | 16pph, 22pph, 28pph |
| Kích thước tấm tối đa | 800X690 (mm) |
| Điều kiện | mới hoặc sử dụng có sẵn |
| Nghị quyết | 2400dpi, 1200dpi tùy chọn |
| Phân loại | Máy UV CTP |
|---|---|
| Hệ thống hình ảnh | 64-channel; 64 kênh; 48-channel; 48 kênh; 32-channel 32 kênh |
| Công suất (đĩa/giờ) | 1030mm x 800mm, 2400dpi: 28; 1030mm x 800mm, 2400dpi: 28; 22; 22; 16< |
| Độ lặp lại | ± 5μm ((Việc tiếp xúc liên tục trong 4 lần hoặc nhiều hơn trên cùng một tấm với nhiệt độ 23°C và độ |
| Nguồn điện | Một pha: 220AC, +6%, -10%, Công suất tiêu thụ: 4KW |
| Loại máy | Máy CTP Flexo |
|---|---|
| nghị quyết | 4000DPI |
| Hệ thống hình ảnh (Kênh) | 16CH; 16CH; 32CH 32CH |
| tốc độ sản xuất | 1.25 Sqm/H; 1,25 mét vuông/giờ; 2.5 Sqm/H 2,5 mét vuông/giờ |
| Max. tối đa. Breadth chiều rộng | 800mm x 660mm |
| Loại máy | Máy CTP Flexo |
|---|---|
| nghị quyết | 4000DPI |
| Hệ thống hình ảnh (Kênh) | 16CH; 16CH; 32CH 32CH |
| tốc độ sản xuất | 1.25 Sqm/H; 1,25 mét vuông/giờ; 2.5 Sqm/H 2,5 mét vuông/giờ |
| Max. tối đa. Breadth chiều rộng | 800mm x 660mm |
| Loại máy | Máy CTP Flexo |
|---|---|
| nghị quyết | 4000DPI |
| Hệ thống hình ảnh (Kênh) | 16CH; 16CH; 32CH 32CH |
| Tốc độ đầu ra | 1.25 Sqm/H; 1,25 mét vuông/giờ; 2.5 Sqm/H 2,5 mét vuông/giờ |
| Max. tối đa. Breadth chiều rộng | 800mm x 660mm |
| Tên | Máy làm tấm CTP |
|---|---|
| Kênh Laser | 64 |
| Tốc độ sản xuất | 10PPH |
| Kích thước tấm tối đa | 1680X1350 (mm) |
| Nghị quyết | 2400DPI |
| Tên sản phẩm | Máy làm tấm UV/Ctcp |
|---|---|
| Kích thước tấm | Tối đa 800mm x 660mm Tối thiểu 300mm x 300mm |
| Loại phương tiện | Tấm UV-CTP/CTCP dương tính hoặc tấm PS có độ nhạy cao |
| Hệ thống hình ảnh | 48 Kênh |
| Khắp | 28 tấm một giờ |