| Tên sản phẩm | Máy làm tấm CTP nhiệt 8UP Prepress để in offset |
|---|---|
| Tiếp xúc với phương pháp | Trống ngoài |
| Loại phương tiện | Tấm CTP nhiệt 830nm dương |
| Hệ thống hình ảnh | kênh 32/48-64 |
| Thông lượng | 16/22/28pph; 22/16/28pph; 1030mm x 800mm, 2400dpi 1030mm x 800mm, 2400dpi |
| tên sản phẩm | Máy làm tấm nhiệt khổ lớn |
|---|---|
| tốc độ sản xuất | 16 trang/25 trang/phút; 1470mm x 1180mm / 2400dpi |
| Hệ thống hình ảnh | kênh 64; 256 kênh |
| Nghị quyết | 2400dpi |
| Kích thước tấm | Max.1680 x 1350mm Min. Tối đa 1680 x 1350mm Tối thiểu. 650mm x 550mm 650mm x |
| Phân loại máy | Máy UV-CTP |
|---|---|
| Hệ thống hình ảnh | 48 kênh, 32 kênh, 24 kênh |
| Xuyên suốt (Số tấm/Giờ) | 28, 22, 16, 800mm X 690mm, 2400dpi |
| Nghị quyết | 2400dpi |
| Kích thước tấm | Max. tối đa. 800mm X 660mm, Min. 800mm X 660mm, Tối thiểu. 400mm X 30 |
| Loại phương tiện | Tấm CTP nhiệt dương |
|---|---|
| Kích thước máy (WxLxH) mm | 2127 x 1610 x 1058 |
| Hệ thống hình ảnh (Kênh) | 64CH/ 48CH/ 32CH, Đi-ốt Laser 830nm rời rạc |
| Công suất (Số tấm/Giờ) | 28pph/ 22pph/ 16pph, 1030mm X 800mm, 2400dpi |
| Độ dày tấm | 0,15mm đến 0,30mm |
| Loại phương tiện | Tấm CTP nhiệt dương |
|---|---|
| Kích thước máy (WxLxH) mm | 2127 x 1610 x 1058 |
| Hệ thống hình ảnh (Kênh) | 64CH/ 48CH/ 32CH, Đi-ốt Laser 830nm rời rạc |
| Công suất (Số tấm/Giờ) | 28pph/ 22pph/ 16pph, 1030mm X 800mm, 2400dpi |
| Độ dày tấm | 0,15mm đến 0,30mm |
| Phân loại | máy CTP |
|---|---|
| Hệ thống hình ảnh | 256 kênh |
| Thông lượng | 1030mm x 800mm, 2400dpi |
| Độ lặp lại | ± 5μm ((Việc tiếp xúc liên tục trong 4 lần hoặc nhiều hơn trên cùng một tấm với nhiệt độ 23°C và độ |
| Nguồn điện | Một pha: 220AC, +6%, -10%, tiêu thụ điện: 4KW |
| Hệ thống hình ảnh | 48 kênh; 32 kênh; 24 kênh |
|---|---|
| Thông lượng | 800mm × 660mm, 2400dpi: 28 tấm/giờ; 22 tấm/giờ; 16 tấm/giờ |
| Độ lặp lại | ±5µm (Phơi liên tục từ 4 lần trở lên trên cùng một tấm với nhiệt độ 23℃ và độ ẩm 60%) |
| Nguồn cấp | Một pha: 220AC,+6%-10%, Công suất tiêu thụ: 4KW |
| Kích thước tấm | tối đa. 800mm× 690mm, Tối thiểu. 400mm × 300mm |
| Kênh Laser | 64 |
|---|---|
| Tốc độ sản xuất | 16pph |
| Kích thước tấm tối đa | 1680X1350 (mm) |
| Nghị quyết | 2400DPI |
| Bốc xếp tấm | Tự động |
| Độ dày tấm | 0,7-2,84 (mm) |
|---|---|
| Tốc độ sản xuất | 1,25m2 / giờ |
| Chiều rộng tối đa | 25 "x30" / 635mmx762mm |
| Nghị quyết | 4000dpi, tùy chọn: 3000dpi hoặc 2400dpi |
| Kênh Laser | 16CH |
| Nghị quyết | 5080dpi, Tùy chọn: 2540dpi |
|---|---|
| Loại tấm | Tấm Flexo Cứu trợ kỹ thuật số (rửa nước hoặc rửa dung môi) |
| Kênh Laser | 256CH |
| Tốc độ đầu ra | 4,3m2/h, 48*35 inch, khoảng 20 phút |
| Chiều rộng tối đa | 48"×35"/1200mm×1020mm |