| tên sản phẩm | Máy gia công tấm nhiệt CTP |
|---|---|
| Độ dày tấm | 0,15-0,4mm |
| Tốc độ xử lý | Điều chỉnh tốc độ (10 đến 60 giây) 400-2400 mm/phút |
| Kích thước tấm | Chiều rộng tối đa: 1500 mm Chiều dài tối thiểu: 300 mm |
| Phát triển năng lực | 46/58/70/78L |
| Tên sản phẩm | Máy làm tấm nhiệt khổ lớn |
|---|---|
| tốc độ sản xuất | 16 trang/25 trang/phút; 1470mm x 1180mm / 2400dpi |
| Hệ thống hình ảnh | kênh 64; 256 kênh |
| Nghị quyết | 2400dpi |
| Kích thước tấm | Max.1680 x 1350mm Min. Tối đa 1680 x 1350mm Tối thiểu. 650mm x 550mm 650mm x |
| Tên sản phẩm | Máy tính để in đĩa Thiết bị in đĩa máy làm nhiệt CTP in Offset |
|---|---|
| Tiếp xúc với phương pháp | Trống ngoài |
| Hệ thống hình ảnh | 32/48/64-kênh |
| Thông lượng | 16/22/28pph; 16/22/28pph; 800mm x 690mm, 2400dpi 800mm x 690mm, 2400dpi |
| Kích thước tấm | Tối đa 1163mm x 940mm Tối thiểu 400mm x 300mm |
| Tên sản phẩm | Định dạng 8 trang Máy làm đĩa thermoplatesetter 32 kênh CTP |
|---|---|
| Phương pháp phơi sáng | Trống ngoài |
| Nghị quyết | 2400dpi |
| Loại phương tiện | Tấm CTP nhiệt 830nm dương |
| Hệ thống hình ảnh | Điốt Laser 32 kênh, rời rạc 830nm |
| Tên sản phẩm | Máy giặt tấm Ctp |
|---|---|
| Độ dày tấm | 0,15-0,4mm |
| Tốc độ xử lý | Điều chỉnh tốc độ (10 đến 60 giây) 400-2400 mm/phút |
| Kích thước tấm | Chiều rộng tối đa: 1500 mm Chiều dài tối thiểu: 300 mm |
| Phát triển năng lực | 46/58/70/78L |
| Loại | Máy làm tấm flexo dựa trên dung môi |
|---|---|
| Kích thước trang | Max. tối đa. 920mm*680mm 920mm * 680mm |
| Độ dày tấm | 1,14mm - 3,94mm |
| Yêu cầu về điện | Một pha 220V 50/60Hz |
| sức mạnh làm việc | 3.5KW |
| Phân loại | Bộ xử lý CTP Flexo |
|---|---|
| Kiểu | Rửa nước & rửa dung môi đều có thể hoạt động được |
| Định dạng | 400mm, 600mm, 800mm chiều rộng tùy chọn |
| Chức năng | Việc tiếp xúc, rửa, sấy khô và loại bỏ chất dính |
| Tự động | Đúng |
| Loại máy | Bộ xử lý CTP Flexo |
|---|---|
| Loại tấm | Rửa nước & rửa dung môi đều có thể hoạt động được |
| Định dạng | 400mm, 600mm, 800mm chiều rộng tùy chọn |
| Chức năng | Việc tiếp xúc, rửa, sấy khô và loại bỏ chất dính |
| Tự động | Đúng |
| nghị quyết | 2400dpi |
|---|---|
| Kích thước tấm | Max. tối đa. 1163mm x 940mm, Min. 1163mm x 940mm, Tối thiểu. 400mm x |
| Hệ thống hình ảnh | 64CH; 64CH; 48CH; 48CH; 32CH 32CH |
| Công suất (Số tấm/Giờ) | 28; 22; 16, 1030mm x 800mm, 2400dpi |
| Độ dày tấm | 0,15mm đến 0,30mm |
| tên sản phẩm | Hệ thống trực tuyến CTP nhiệt |
|---|---|
| Phương pháp phơi sáng | Trống ngoài |
| Hệ thống hình ảnh | 32/48/64CH |
| Khắp | 32/48/64 pph; 32/48/64 trang/ph; 1030mm x 800mm, 2400dpi 1030mm x 800mm, 240 |
| Bước sóng laze | Đi-ốt laser 830nm rời rạc |