| loại CTP | Máy CTP Flexo |
|---|---|
| Loại tấm | Tấm flexo cứu trợ kỹ thuật số (rửa bằng nước), Tấm flexo kỹ thuật số (rửa bằng nước), Tấm flexo kỹ t |
| Kênh laser | 32 kênh; 16 kênh |
| Tốc độ đầu ra | 2,5 mét vuông/giờ; 1,25 mét vuông/giờ |
| Max. tối đa. Breadth chiều rộng | 800mm x 660mm; 800mm x 660mm; 680mm x 430mm 680mm x 430mm |
| loại CTP | Máy CTP Flexo |
|---|---|
| Loại tấm | Tấm flexo cứu trợ kỹ thuật số (rửa bằng nước), Tấm flexo kỹ thuật số (rửa bằng nước), Tấm flexo kỹ t |
| Kênh laze | 32 kênh; 16 kênh |
| tốc độ sản xuất | 2,5 mét vuông/giờ; 1,25 mét vuông/giờ |
| Max. tối đa. Breadth chiều rộng | 800mm x 660mm; 800mm x 660mm; 680mm x 430mm 680mm x 430mm |
| Kiểu | Máy Flexo CTP |
|---|---|
| Kênh laze | 32 kênh; 16 kênh |
| Tốc độ đầu ra | 2,5 m2/h; 1,25 m2/h |
| Tối đa. Chiều rộng | 800mm x 660mm; 680mm x 430mm |
| Độ dày tấm | 0,15mm - 1,7mm |
| Kênh laze | 16-channel; 16 kênh; 32-channel 32 kênh |
|---|---|
| Tốc độ đầu ra | 1,25 m²/giờ; 2,5 mét vuông/giờ |
| Tối đa. Chiều rộng | 800mm x 660mm |
| Công suất laze | Diode laser bán dẫn công suất cao |
| Loại tấm | Tấm flexo cứu trợ kỹ thuật số (rửa bằng nước), Tấm flexo kỹ thuật số (rửa bằng nước), Tấm flexo kỹ t |
| Kiểu | Máy làm tấm flexo dựa trên dung môi |
|---|---|
| Kích thước trang | Max. tối đa. 920mm*680mm 920mm * 680mm |
| Độ dày tấm | 1,14mm - 3,94mm |
| Yêu cầu về điện | Một pha 220V 50/60Hz |
| Công suất làm việc | 3,5kw |
| Phân loại | Máy tấm CTP |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy chế tạo đĩa flexo kỹ thuật số |
| Kênh laser | 16/32Kênh |
| Tốc độ đầu ra | 1.25/2.5 M2/h |
| Max. tối đa. Breadth chiều rộng | 790mm x 690mm |
| sức mạnh làm việc | 3.5KW |
|---|---|
| Loại | Máy làm tấm flexo dựa trên dung môi |
| Kích thước trang | Max. tối đa. 920mm*680mm 920mm * 680mm |
| Độ dày tấm | 1,14mm - 3,94mm |
| Yêu cầu về điện | Một pha 220V 50/60Hz |
| Tên sản phẩm | Máy chế tạo đĩa flexo kỹ thuật số |
|---|---|
| Kênh laze | 16/32Kênh |
| tốc độ sản xuất | 1.25/2.5 M2/h |
| Max. tối đa. Breadth chiều rộng | 790mm x 690mm |
| 790mm x 690mm | 0,14mm-2,84mm |
| Tên sản phẩm | Máy chế tạo đĩa flexo kỹ thuật số |
|---|---|
| Kênh laze | 16/32Kênh |
| tốc độ sản xuất | 1.25/2.5 M2/h |
| Max. tối đa. Breadth chiều rộng | 790mm x 690mm |
| 790mm x 690mm | 0,14mm-2,84mm |
| tên sản phẩm | Máy làm tấm tự động |
|---|---|
| Tiếp xúc với phương pháp | bên ngoài trống |
| Kích thước tấm | Tối đa1163mm*940mm Tối thiểu300mm*400mm |
| Độ dày tấm | 0,15mm đến 0,30mm |
| Nghị quyết | 2400dpi |