| Phân loại | máy CTP |
|---|---|
| Công suất (đĩa/giờ) | 25 tấm/giờ |
| Độ nhạy tấm | 800 x 660mm, 2400dpi, 120mj/cm² |
| Kích thước tấm | Tối đa 800mm x 660mm, tối thiểu 300mm x 300mm |
| Nghị quyết | Tiêu chuẩn: 2400 dpi hoặc 1200 dpi |
| Product name | Automatic Plate Making Machine |
|---|---|
| Imaging System | External Drum 825nm Laser |
| Output Speed | 55pph 800*660mm/2400dpi |
| Plate Thickness | 0.15mm, 0.30mm |
| Resolution | 2400dpi Or1200dpi |
| Công suất (đĩa/giờ) | 25 tấm/giờ |
|---|---|
| Độ nhạy tấm | 800 x 660mm, 2400dpi, 120mj/cm² |
| Kích thước tấm | Tối đa 800mm x 660mm, Tối thiểu 300mm x 300mm |
| Nghị quyết | Tiêu chuẩn: 2400 dpi hoặc 1200 dpi |
| Tải tấm | Tiêu chuẩn: bộ nạp tự động băng cassette đơn với chức năng chèn tấm thủ công |
| Tên sản phẩm | Máy CTP Flexo |
|---|---|
| Kênh laze | 16 kênh |
| tốc độ sản xuất | 1,25 m2 /giờ |
| Chiều rộng tối đa | 26'' x 17''/680mm x430mm |
| tối thiểu chiều rộng | 100mmx100mm |
| Loại máy | máy CTP |
|---|---|
| Hệ thống hình ảnh | 16CH |
| Khắp | 1,25 mét vuông / giờ |
| Độ dày tấm | 0,14mm đến 1,7mm |
| Tối đa. Chiều rộng | 430mm X 330mm |
| Loại máy | máy CTP |
|---|---|
| Hệ thống hình ảnh | 16CH |
| Khắp | 1,25 mét vuông / giờ |
| Độ dày tấm | 0,14mm đến 1,7mm |
| Max. tối đa. Breadth chiều rộng | 430mm X 330mm |
| Classification | UV CTP Machine |
|---|---|
| Imaging System | 128-channel |
| Throughput(plates/hour) | 1030mm x 800mm, 2400dpi: 45 |
| Kích thước đĩa | tối đa. 1163mm × 940mm, Tối thiểu. 400mm × 300mm |
| Repeatability | ± 5μm(Continuous exposing for 4 times or above on the same plate with a temperature of 23℃ and humidity of 60%) |
| Tốc độ sản xuất | 4,3m2 / giờ |
|---|---|
| Chiều rộng tối đa | 47 "× 60" / 1200mm × 1524mm |
| Kênh Laser | 32CH |
| Độ dày tấm | 0,9-3,94 (mm) |
| Nghị quyết | 4000dpi, tùy chọn: 3000dpi hoặc 2400dpi |
| loại tấm | Tấm flexo phù điêu kỹ thuật số (rửa bằng nước) |
|---|---|
| Chiều rộng tối đa | 47 "× 60" / 1200mm × 1524mm |
| Tình trạng máy | Mới |
| Độ dày tấm | 0,9-3,94 (mm) |
| Tốc độ sản xuất | 4,3m2 / giờ |
| Loại | rửa bằng nước & rửa bằng dung môi đều có thể làm việc |
|---|---|
| Định dạng | 400mm, 600mm, 800mm chiều rộng tùy chọn |
| Chức năng | Việc tiếp xúc, rửa, sấy khô và loại bỏ chất dính |
| Tự động | Vâng |
| Độ dày tấm | 0.15mm-5.50mm |