| Phân loại | Mực in offset |
|---|---|
| Tốc độ in | 30.000 vòng/phút-60.000 vòng/phút |
| đóng gói | 15 kg/thùng, 200 kg/thùng |
| Hạn sử dụng | 3 years(from the production date); 3 năm (kể từ ngày sản xuất); product against lig |
| Ứng dụng | Mực in ECOO-INK-NEWS thích hợp in bao bì, quảng cáo, nhãn mác, tờ rơi và trang trí sản phẩm trên các |
| Phân loại | Mực in offset |
|---|---|
| Tốc độ in | 12000rph-15000rph |
| đóng gói | 1kg/hộp chân không, 12 hộp/thùng |
| Hạn sử dụng | 3 năm (kể từ ngày sản xuất); sản phẩm chống lại ánh sáng và nước |
| mô tả triển vọng | dán màu |
| Loại | mực gốc nước |
|---|---|
| Tốc độ in | 9000rph-11000rph |
| Bao bì | 1kg/2,5kg mỗi hộp, 12 hộp/6 hộp mỗi thùng |
| Thời gian sử dụng | 3 năm (kể từ ngày sản xuất); sản phẩm chống lại ánh sáng và nước |
| Sự xuất hiện | dán màu |
| Phân loại | Tấm in CTP |
|---|---|
| Loại tấm | Tấm PS dương |
| Nghị quyết | 1-99% @ 300LPI |
| Thời gian chạy (Không nướng) | 50.000 đến 100.000 lần hiển thị |
| Thời gian chạy (Nướng) | Hơn 100.000 lần hiển thị |
| Tên sản phẩm | Bộ xử lý tấm CTP |
|---|---|
| Kích thước tấm | 280-860 mm; 280-1100 mm; 280-1200 mm; 280-1500 mm |
| Độ dày tấm | 0,15-0,4mm |
| Phát triển năng lực | 46/58/70/74/78L |
| Tốc độ xử lý | Điều chỉnh tốc độ (10 đến 60 giây) 400-2400 mm/phút |
| Chiều rộng tối thiểu | chiều rộng 280mm |
|---|---|
| Độ dày tấm | 0,15-0,4mm |
| Tốc độ xử lý | có thể điều chỉnh, 400-1000 mm/phút |
| Nhiệt độ | 10-45 độ |
| cấp độ tự động | tự động cao |
| Sự thi công | 3 lớp |
|---|---|
| độ nhám | 0,9-1,1μm |
| Lớp nén | kính hiển vi |
| độ cứng | 76-80 Bờ A |
| độ dày | 1,97/1,70 ± 0,02nm |
| Tốc độ in | 12000 giây/giờ |
|---|---|
| Màu in | 1-5 màu |
| Kích thước đĩa | 675*675mm |
| chất nền | giấy 17-250gsm |
| Bảo hành | Một năm |
| Kích thước tấm tối đa | 280-1150mm |
|---|---|
| Phát triển năng lực | 58L, 46L |
| Điều kiện | Mới |
| Kích thước máy | 1500x1400x1100mm |
| Khối lượng tịnh | 350KGS |
| Tên sản phẩm | Máy phát triển tấm CTP |
|---|---|
| Độ dày tấm | 0,15-0,4mm |
| Kích thước tấm | Tối đa 1130mm x 920mm Tối thiểu 400mm x 300mm |
| Tốc độ xử lý | Điều chỉnh tốc độ (10 đến 60 giây) 400-2400 mm/phút |
| Phát triển năng lực | 46/58/70/78L |