| Kiểu | Băng dính |
|---|---|
| Người vận chuyển | Vải sợi thủy tinh |
| Keo dán | Keo nóng chảy |
| chiều dài cuộn | tùy chỉnh |
| độ dày | 0,21mm |
| Kích thước tấm tối đa | 280-1500mm |
|---|---|
| Phát triển năng lực | 72L,58L,46L |
| Điều kiện | Mới |
| Kích thước máy | 1500x1400x1100mm |
| Trọng lượng ròng | 350Kg |
| Tên sản phẩm | Máy sơn tự động Máy sơn UV tổng thể và điểm |
|---|---|
| Ứng dụng | Giấy bìa, Giấy in |
| Kích thước tối đa | 730x1060mm |
| Kích thước tối thiểu | 310X406mm |
| Max. tối đa. coating size kích thước lớp phủ | 720x1050mm |
| tên sản phẩm | Máy phát triển tấm CTP |
|---|---|
| Độ dày tấm | 0,15-0,4mm |
| Kích thước tấm | Tối đa 1130mm x 920mm Tối thiểu 400mm x 300mm |
| Tốc độ xử lý | Điều chỉnh tốc độ (10 đến 60 giây) 400-2400 mm/phút |
| Phát triển năng lực | 46/58/70/78L |
| Năng suất | 0,4 mét vuông/giờ |
|---|---|
| tối đa. Kích thước khắc | 1270x900mm (50x35in) |
| Độ phân giải biến | 2000 - 5080dpi |
| tối đa. Màn hình | 200lpi |
| Phạm vi chuyển màu | 1 - 99% |
| Phân loại | Máy tấm CTP |
|---|---|
| Nghị quyết | 2400dpi |
| Dịch vụ sau bán hàng | bảo hành 3 năm |
| Kênh laze | 256 kênh |
| Bảo hành | bảo hành 3 năm |
| Phân loại máy | Laminator tự động |
|---|---|
| Tối đa. Tờ (WXL) | 540*760mm |
| Tối thiểu. Tờ (WXL) | 210*270mm |
| Tốc độ máy | Tối đa. 30m/phút |
| Độ dày giấy | 157 ~ 400g/m2 |
| Phân loại | Cán |
|---|---|
| Max. tối đa. Laminating Width Chiều rộng cán | 720mm |
| độ dày tối đa | 2/7mm (theo nhu cầu tùy chỉnh) |
| Tốc độ cán màng | 20-25m/min |
| Max. tối đa. Heating Temperature Nhiệt độ sưởi ấm | 160℃ |
| Phân loại | Máy ép sáo tự động |
|---|---|
| Tốc độ cán màng | 20-25m/min |
| Đường kính con lăn | 200/150mm |
| Max. tối đa. Laminating Width Chiều rộng cán | 720mm |
| độ dày tối đa | 2/7mm (theo nhu cầu tùy chỉnh) |
| Phân loại | Máy ép sáo tự động |
|---|---|
| Tốc độ cán | 20-25m/min |
| đường kính con lăn | 200/150mm |
| Max. tối đa. Laminating Width Chiều rộng cán | 720mm |
| độ dày tối đa | 2/7mm (theo nhu cầu tùy chỉnh) |