| Tên | In chăn cao su |
|---|---|
| Độ dày | 1,97 / 1,70 ± 0,02mm |
| xây dựng | 3 lớp |
| Màu sắc | Xanh lam / xanh lá cây |
| Đóng gói | 25m / cuộn |
| Loại chăn | Chăn in offset |
|---|---|
| Độ thô | 0,7 - 1,0μm |
| Sự thi công | vải 4/3 |
| Bề mặt | Micro-ground và đánh bóng |
| sự kéo dài | ≤ 0,9% |
| Phân loại | Chăn in offset |
|---|---|
| Độ thô | 0,8-1,0μm |
| độ cứng | 76-80 Bờ A |
| Lớp nén | kính hiển vi |
| độ dày | 1,97/1,70 ± 0,02 mm |
| Kiểu | Chăn in offset |
|---|---|
| Độ thô | 0,8-1,0μm |
| độ dày | 1,97/1,70 ± 0,02mm |
| độ cứng | 76-80 Bờ A |
| Lớp nén | kính hiển vi |
| Kiểu | Chăn in offset |
|---|---|
| độ dày | 1,97/1,70 ± 0,02 mm |
| Độ thô | 0,9-1,1μm |
| Lớp nén | kính hiển vi |
| Bề mặt | Micro-ground và đánh bóng |
| Lớp nén | Chăn in offset |
|---|---|
| Độ thô | 0,8-1,0μm |
| độ dày | 1,97/1,70 ± 0,02 mm |
| Sự thi công | vải 4/3 |
| Màu sắc | Màu xanh dương/xanh lá cây |
| Độ dày | 1,97/1,70 +- 0,02nm |
|---|---|
| Độ thô | 0,9-1,1μm |
| độ cứng | 76-80 Bờ A |
| Lớp nén | kính hiển vi |
| Chiều dài | ≤ 1,2% |
| Độ dày | 1,97/1,70 +- 0,02nm |
|---|---|
| Độ thô | 0,9-1,1μm |
| độ cứng | 76-80 Bờ A |
| Compressible Layer | Microspheres |
| Elongation | ≤ 1.2% |
| Độ dày | 1,97/1,70 +- 0,02nm |
|---|---|
| Độ thô | 0,9-1,1μm |
| độ cứng | 76-80 Bờ A |
| Lớp nén | kính hiển vi |
| Chiều dài | ≤ 1,2% |
| Độ dày | 1,97/1,70 +- 0,02nm |
|---|---|
| Độ thô | 0,9-1,1μm |
| Độ cứng | 76-80 Bờ A |
| Lớp nén | kính hiển vi |
| Chiều dài | ≤ 1,2% |