| Phân loại | Máy đánh vecni UV |
|---|---|
| Tối đa. Kích thước tấm | 620 × 450mm |
| Tối thiểu. Kích thước tấm | 260 × 190mm |
| trọng lượng tấm | 60-350g/m2 |
| tốc độ sản xuất | 5500 tờ/giờ |
| Phân loại | Máy đánh vecni UV |
|---|---|
| Max. tối đa. coating size kích thước lớp phủ | 1090x1440mm |
| Độ chính xác đăng ký lớp phủ | ± 0,2mm |
| Độ dày tấm | 128-600gsm |
| tốc độ sản xuất | 6200 tờ/giờ |
| Phân loại | Máy cuộn giấy nhiệt |
|---|---|
| Max. tối đa. Cutting Speed Cắt nhanh | 350 lần cắt/phút |
| Max. tối đa. cutting meter speed tốc độ đồng hồ cắt | 350 M/phút |
| Phạm vi áp dụng của giấy | 60-550g |
| Max. tối đa. paper roll diameter đường kính cuộn giấy | 1800mm |
| Loại máy | máy đột dập |
|---|---|
| Ứng dụng | Thích hợp cho tất cả các máy in offset nạp giấy |
| Bảo hành | Bảo hành 1 năm bao gồm phụ tùng thay thế |
| Tài nguyên điện | đấm khí nén |
| Kích thước (mm) | 1360(L)X980(W)X1340(H) |
| Classification | Thermal Paper Slitting Rewinding Machine |
|---|---|
| Max. tối đa. Cutting Speed Cắt nhanh | 350 lần cắt/phút |
| Max. Cutting Meter Speed | 350 M/Min |
| Applicable Range of Paper | 60-550g |
| Max. tối đa. paper roll diameter đường kính cuộn giấy | 1800mm |
| Loại | máy cắt bế |
|---|---|
| tối đa. kích thước tấm (mm) | 1650 x 1200 |
| tối thiểu kích thước tấm (mm) | 650 x 520 |
| tối đa. kích thước cắt chết (mm) | 1630 x 1180 |
| Giấy gợn sóng (mm) | 2 - 9 |
| Phân loại | Máy cắt chết |
|---|---|
| Max. tối đa. Die-Cutting Size Kích thước cắt bế | 1060x746mm |
| tối đa. tốc độ máy | 6500 giây/giờ |
| Tối đa. Kích thước tấm | 1060x760mm |
| Tối thiểu. Kích thước tấm | 400x350mm |
| Kiểu | Máy cắt chết |
|---|---|
| tối đa. kích thước tấm (mm) | 1650 x 1200 |
| tối thiểu kích thước tấm (mm) | 650 x 520 |
| tối đa. kích thước cắt chết (mm) | 1630 x 1180 |
| Giấy gợn sóng (mm) | 2 - 9 |
| Kiểu | Máy đóng sách |
|---|---|
| Số trạm | 8, 12, 16, 20, 24 |
| Kích thước tờ (a) | 196-460mm |
| Kích thước tờ (b) | 135-280mm |
| Tốc độ nội tuyến | tối đa. 8000 chu kỳ/giờ |
| Loại máy | Máy tăng cường nhãn |
|---|---|
| Nghị quyết | 360*360 dpi, tối đa 1440*360 dpi |
| Đường kính cuộn lại / Đường kính cuộn lại | tối đa. 700mm, Lõi 76mm |
| đường kính tua lại | tối đa. 700mm, Lõi 76mm |
| Chữa mực | Bảo dưỡng trước Inter UV-LED/ Bảo dưỡng hoàn toàn bằng UV-LED |