| Phân loại | Máy cắt đứt đệm đệm |
|---|---|
| Tối đa. Tốc độ máy | 6500 giây/giờ |
| Max. tối đa. Die-Cutting Size Kích thước cắt bế | 1060 746mm |
| Tối đa. Kích thước tấm | 1060 × 760mm |
| Tối thiểu. Kích thước tấm | 400 × 350mm |
| Loại máy | Máy cắt chết |
|---|---|
| Max. tối đa. machine speed (s/h) tốc độ máy (s/h) | 5000 |
| Giấy gợn sóng (mm) | 2 - 9 |
| tối đa. kích thước tấm (mm) | 1650 x 1200 |
| tối thiểu kích thước tấm (mm) | 650 x 520 |
| Phân loại | Máy đóng sách |
|---|---|
| Số kẹp | 15 |
| Tối đa. Tốc độ cơ học | 5000 chu kỳ/giờ |
| Chiều dài khối sách | 140-460mm |
| Chiều rộng khối sách | 120-270mm |
| Phân loại máy | Máy đóng sách |
|---|---|
| Số trạm | 8-24 |
| Kích thước tờ (a) | 196-460mm |
| Kích thước tờ (b) | 135-280mm |
| Tốc độ ngoại tuyến | Max. tối đa. 4800 cycles/h 4800 chu kỳ/giờ |
| Phân loại | Máy vá cửa sổ |
|---|---|
| Phong cách sản xuất | Vận hành 1 làn, Vận hành 2 làn |
| Tốc độ của máy | ≤200 chiếc / phút, ≤400 chiếc / phút |
| Chiều kính bên ngoài | ≤500mm |
| Chiều dài a của Giấy trắng (mm) | 100-900, 100-900; 100-900, 100-900; 100-420, 100-420 100-420, 100-420 |
| Loại máy | máy đột dập |
|---|---|
| Application | Suitable for all sheet-fed offset presses |
| Bảo hành | Bảo hành 1 năm bao gồm phụ tùng thay thế |
| Power Resources | Pneumatic punching |
| Kích thước (mm) | 1360(L)X980(W)X1340(H) |
| Loại máy | Máy vá cửa sổ |
|---|---|
| Phong cách sản xuất | Vận hành 1 làn, Vận hành 2 làn |
| Chiều dài a của Giấy trắng (mm) | 100-900, 100-900; 100-900, 100-900; 100-420, 100-420 100-420, 100-420 |
| Chiều rộng B của Giấy trắng (mm) | 80-1100, 80-530; 100-750, 100-380 |
| Tốc độ của máy | ≤200 chiếc / phút, ≤400 chiếc / phút |
| Phân loại | Máy cắt chết |
|---|---|
| Tên sản phẩm | ECOO-1080BQ |
| Tối đa. Kích thước tấm | 1080 x 780mm |
| Tối thiểu. Kích thước tấm | 400 x 330mm |
| Tối đa. Kích thước cắt chết | 1075 x 770mm |
| Kiểu | máy đóng sách |
|---|---|
| Tối đa. Tốc độ sản xuất | 400 cuốn/giờ |
| Chiều dài khối sách (a) | 120-370mm |
| Chiều rộng khối sách (B) | 100-300mm |
| Chiều dài bìa (d) | 120-370mm |
| Loại máy | Máy tăng cường nhãn |
|---|---|
| Tốc độ in | 6m/phút - 50m/phút (phụ thuộc vào độ dày lớp polyme) |
| Độ dày lớp polyme | Từ 10 đến 250 Micron |
| Đường kính cuộn lại / Đường kính cuộn lại | tối đa. 700mm, Lõi 76mm |
| đường kính tua lại | tối đa. 700mm, Lõi 76mm |