| Kiểu | máy phủ uv tại chỗ |
|---|---|
| Tối đa. Kích thước tấm | 620×450mm |
| Tối thiểu. Kích thước tấm | 260×190mm |
| Trọng lượng tấm | 60-350g/m2 |
| Tốc độ sản xuất | 5500 tờ/giờ |
| Loại máy | máy đột dập |
|---|---|
| Ứng dụng | Thích hợp cho tất cả các máy in offset nạp giấy |
| Bảo hành | Bảo hành 1 năm bao gồm phụ tùng thay thế |
| Tài nguyên điện | đấm khí nén |
| Kích thước (mm) | 1360(L)X980(W)X1340(H) |
| Loại máy | Máy ép hộp giấy |
|---|---|
| Max. tối đa. Production Sản xuất | 200 CÁI / phút |
| Vật liệu | Giấy bìa 200-600GSM |
| chiều dài trống | 100mm-450mm |
| chiều rộng trống | 100mm-630mm |
| Phân loại | Máy đóng hộp |
|---|---|
| Vật liệu | Giấy bìa 200-600GSM |
| Tối đa. Tốc độ sản xuất | 200 CÁI / phút |
| Điện áp | 380V/50Hz |
| chiều dài trống | 100mm-450mm |
| Loại máy | Máy đóng sách |
|---|---|
| Tối đa. Tốc độ cơ học | 2000c/giờ |
| Chiều dài khối sách (a) | 120-400mm |
| Chiều rộng khối sách (B) | 120-270mm |
| Độ dày khối sách (C) | 3-50mm |
| Loại máy | Máy đóng hộp |
|---|---|
| Tốc độ sản xuất tối đa | 200 chiếc / phút |
| Nguyên vật liệu | Paper Board 200-600gsm; Giấy bìa 200-600gsm; corrugated board paper with thickness |
| Tổng công suất | 8kw |
| chiều dài trống | 100mm-450mm |
| Phân loại | Máy cắt đứt đệm đệm |
|---|---|
| Max. tối đa. Sheet Size(mm) Kích thước tấm (mm) | 790X560 |
| tối thiểu Kích thước tấm (mm) | 310X210 |
| Max. tối đa. die cutting size(mm) kích thước cắt chết (mm) | 760X520 |
| Max. tối đa. Stamping Size(mm) Kích thước dập (mm) | 760X525 |
| Phân loại máy | Máy đóng sách |
|---|---|
| Số kẹp | 21 |
| Độ dày khối sách | 3-50mm |
| Tối đa. Tốc độ cơ học | 8000 chu kỳ/giờ |
| Chiều dài khối sách (a) | 140-460mm |
| Phân loại | máy đột dập |
|---|---|
| Ứng dụng | Thích hợp cho tất cả các máy in offset nạp giấy |
| Tài nguyên điện | đấm khí nén |
| Cân nặng | 90kg |
| Bảo hành | Bảo hành 1 năm bao gồm phụ tùng thay thế |
| Phân loại | Máy cuộn giấy nhiệt |
|---|---|
| Tối đa. Tốc độ cắt | 350 lần cắt/phút |
| Tối đa. Tốc độ cắt đồng hồ | 350 m/phút |
| Phạm vi áp dụng của giấy | 60-550g |
| Tối đa. Đường kính cuộn giấy | 1800mm |