| Phân loại | Máy in nhãn kỹ thuật số |
|---|---|
| Tốc độ in | lên tới 9,14 M/phút |
| Loại mực | Dry Toner (C M Y K 4 màu) |
| Chất lượng in | 600X1200dpi |
| Chiều rộng phương tiện | 63,8-213mm |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Loại | CTCP Tấm |
| Phong cách | Tốt |
| Gói vận chuyển | Bao bì tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Thông số kỹ thuật | Gauge: 0,15mm; 0,30mm |
| Phân loại | Máy cắt chết |
|---|---|
| Kích thước tấm tối đa (mm) | 1060x740 |
| Kích thước tờ tối thiểu (mm) | 400x360 |
| Max. tối đa. die cutting size(mm) kích thước cắt chết (mm) | 1040x730 |
| Chiều cao của quy tắc cắt (mm) | 23,8 |
| Kiểu | Máy cắt chết |
|---|---|
| tối đa. kích thước cắt chết (mm) | 700X500 |
| Max. tối đa. Stamping Size (mm) Kích thước dập (mm) | 700X500 |
| Chiều cao thước cắt (mm) | 23,8 |
| Max. tối đa. machine speed (s/h) tốc độ máy (s/h) | 2500 |
| Phân loại | Máy đóng sách |
|---|---|
| Tối đa. Tốc độ cơ học | 8000 c/giờ |
| Max. tối đa. Untrimmed Book Size (a*b) Khổ sách không cắt xén (a*b) | 365*305mm |
| Min. tối thiểu Untrimmed Book Size (a*b) Khổ sách không cắt xén (a*b) | 110*85mm |
| Max. tối đa. Trimmed Book Size (a*b) Khổ sách đã cắt xén (a*b) | 360*300mm |
| Kiểu | máy đóng sách |
|---|---|
| Số kẹp | 21 |
| Tối đa. Tốc độ cơ học | 8000 chu kỳ/giờ |
| Chiều dài khối sách (a) | 140-460mm |
| Chiều rộng khối sách (B) | 120-300 mm |
| Kiểu | Máy cắt chết |
|---|---|
| Tốc độ di chuyển | Lên đến 1500 mm/giây |
| Tốc độ cắt | Lên đến 1200 mm/s (Tùy thuộc vào loại vật liệu) |
| Độ dày cắt | ≤ 50mm (Tùy chỉnh theo các vật liệu khác nhau) |
| Khu vực cắt hiệu quả | 1100*1300mm |
| Phân loại | máy phủ uv tại chỗ |
|---|---|
| Tối đa. Kích thước tấm | 730x1060mm |
| Tối thiểu. Kích thước tấm | 310X406mm |
| Max. tối đa. coating size kích thước lớp phủ | 720x1050mm |
| Độ dày tấm | 80-500gsm |
| Phân loại | Máy sơn điểm tia cực tím |
|---|---|
| Max. tối đa. coating size kích thước lớp phủ | 1090x1440mm |
| Độ dày tấm | 128-600gsm |
| Tốc độ sản xuất | 6200 tờ/giờ |
| Tối đa. Kích thước tấm | 1100x1450mm |
| Phân loại | máy cắt giấy |
|---|---|
| Phạm vi áp dụng của giấy | 60-550g |
| Tối đa. Tốc độ cắt | 350 lần cắt/phút |
| Tối đa. Đường kính cuộn giấy | 1800mm |
| Tối đa. Chiều rộng cắt giấy | 1400mm |