| Loại máy | Máy tăng cường nhãn |
|---|---|
| Công nghệ in ấn | Máy in phun UV Piezo Dod |
| Nghị quyết | 360*360dpi, lên đến 1440*360dpi |
| Chiều rộng ảnh in | 288mm (Có thể mở rộng đến 330mm) |
| Chữa mực | Bảo dưỡng trước Inter UV-LED/ Bảo dưỡng hoàn toàn bằng UV-LED |
| Kích thước máy | Máy cắt chết |
|---|---|
| Độ chính xác cắt chết (mm) | ≤ ±0,1 |
| Kích thước tấm cắt (mm) | 1080 X 780 |
| Kích thước đuổi theo bên trong (mm) | 1100 X 790 |
| Max. tối đa. Sheet Size(mm) Kích thước tấm (mm) | 1080 X 780 |
| Loại máy | Máy tăng cường nhãn |
|---|---|
| Tốc độ in | 6m/phút - 50m/phút tùy thuộc vào độ dày lớp polyme |
| Nghị quyết | 360*360 dpi, tối đa 1440*360 dpi |
| Đường kính cuộn lại / Đường kính cuộn lại | tối đa. 700mm, Lõi 76mm |
| đường kính tua lại | tối đa. 700mm, Lõi 76mm |
| Loại máy | Máy tăng cường nhãn |
|---|---|
| Tốc độ in | 6-50m/phút (phụ thuộc vào độ dày lớp polymer) |
| Đường kính cuộn lại / Đường kính cuộn lại | tối đa. 700mm, Lõi 76mm |
| đường kính tua lại | tối đa. 700mm, Lõi 76mm |
| Chữa mực | Bảo dưỡng trước Inter UV-LED/ Bảo dưỡng hoàn toàn bằng UV-LED |
| Kiểu | Máy cắt đứt đệm đệm |
|---|---|
| Max. tối đa. die cutting size(mm) kích thước cắt chết (mm) | 790 x 570 |
| Min. tối thiểu gripper margin(mm) lề kẹp (mm) | 8 |
| Kích thước đuổi theo bên trong (mm) | 940 x 610 |
| Phạm vi cổ phiếu | Các tông: sáo 800-2000g/Sqm B |
| Phân loại | Máy in nhãn |
|---|---|
| Độ chính xác của sắc ký | ± 0,1mm |
| Chiều dài in | 177,8-355,6mm |
| Tối đa. Chiều rộng in | 310mm |
| tối đa. đường kính thư giãn | 600mm |
| Loại máy | Máy in nhãn |
|---|---|
| Tối đa. đường kính cuộn | 350mm |
| Tối đa. chiều rộng phương tiện truyền thông | 330mm |
| Đầu in | EPSON i3200-U1x4 |
| Loại mực | Mực UV |
| Loại máy | Máy in nhãn kỹ thuật số |
|---|---|
| Lặp lại độ chính xác cắt khuôn | ± 0,1mm |
| Tối đa. đường kính cuộn | 350mm |
| Tối đa. chiều rộng phương tiện truyền thông | 330mm |
| Tốc độ in | 4 vượt qua: 56m/h; 6 vượt qua: 40m/h; 8 vượt qua: 28m/h |
| Kích thước máy | Máy cắt chết |
|---|---|
| Max. tối đa. Die cutting speed tốc độ cắt chết | 7000s/h |
| Max. tối đa. die cutting size(mm) kích thước cắt chết (mm) | 790x570 |
| Max. tối đa. Sheet Size(mm) Kích thước tấm (mm) | 800x580 |
| Min. tối thiểu gripper margin(mm) lề kẹp (mm) | 8 |
| Loại máy | Máy tăng cường nhãn |
|---|---|
| Công nghệ in | Máy in phun UV Piezo Dod |
| Nghị quyết | 360*360 dpi, tối đa 1440*360 dpi |
| Chiều rộng ảnh in | 288mm (Có thể kéo dài đến 330 mm) |
| polyme | WB-DS-Polyme trong suốt |