| Loại máy | Máy tăng cường nhãn |
|---|---|
| Công nghệ in | Máy in phun UV Piezo Dod |
| Nghị quyết | 360*360 dpi, tối đa 1440*360 dpi |
| Chiều rộng ảnh in | 288mm (Có thể kéo dài đến 330 mm) |
| polyme | WB-DS-Polyme trong suốt |
| Kiểu | Máy đóng sách |
|---|---|
| Số kẹp | 15 |
| Tối đa. Tốc độ cơ học | 5000 vòng/giờ |
| Chiều dài khối sách (a) | 140-460mm |
| Chiều rộng khối sách (B) | 120-270mm |
| Phân loại | Máy cuộn giấy nhiệt |
|---|---|
| tối đa. Mở rộng chiều rộng | 900mm |
| tối đa. thư giãn Dia | 1000mm |
| Máy tối đa Tốc độ | 110m/phút |
| tối đa. tua lại Dia | 270mm |
| Loại máy | Máy cắt bế kỹ thuật số |
|---|---|
| Max. tối đa. media roller con lăn truyền thông | đường kính 450mm |
| Chiều rộng phương tiện cắt | 40-340mm |
| Tối đa. chiều rộng nhãn | 310mm |
| Min. tối thiểu label length chiều dài nhãn | 10mm |
| Loại máy | máy cán |
|---|---|
| Max. tối đa. Laminating Width Chiều rộng cán | 340mm |
| độ dày tối đa | 2mm |
| Tốc độ cán màng | 0-5m/phút |
| Đường kính con lăn | 110mm |
| Loại máy | Máy xếp sách |
|---|---|
| Kích thước A | Min. tối thiểu 102mm, Max. 102mm, Tối đa. 320mm 320mm |
| Thứ nguyên B | Min. tối thiểu 152mm, Max. 152mm, Tối đa. 470mm 470mm |
| Max. tối đa. Stacking height chiều cao xếp chồng | 235mm |
| Tối đa. Tốc độ cơ học | 15000 Chu kỳ mỗi giờ |
| Phân loại | Máy cắt đứt đệm đệm |
|---|---|
| Max. tối đa. Sheet Size(mm) Kích thước tấm (mm) | 1060x760 |
| tối thiểu Kích thước tấm (mm) | 430x350 |
| Max. tối đa. die cutting size(mm) kích thước cắt chết (mm) | 1060x746 |
| tối đa. tốc độ dập (s / h) | 7000 |
| Phân loại | Máy cuộn giấy nhiệt |
|---|---|
| tối đa. Mở rộng chiều rộng | 1400mm |
| tối đa. đường kính thư giãn | 1200mm |
| Tối đa. Đường kính tua lại | 310mm |
| tối thiểu Chiều rộng rạch | 25 mm |
| Người mẫu | Máy cắt giấy |
|---|---|
| Max. Tối đa. Cutting Width(Cm/Inch) Chiều rộng cắt (Cm/Inch) | 115/45.3 |
| Động cơ chính (Kw) | 4 |
| Max. Tối đa. Cutting Length(Cm/Inch) Chiều dài cắt (Cm/Inch) | 116/45.7 |
| Max. Tối đa. Cutting Height(Cm/Inch) Chiều cao cắt (Cm/Inch) | 16,5/6,5 |
| Machine Type | Label Printing Machine |
|---|---|
| Công nghệ in | 4 Công nghệ LED màu sắc |
| Print Speed | Up to 7.26 Meters/Min(30FT/Min) |
| Chất lượng in | 1200X2400dpi |
| Print Width | Min. 210mm, Max. 308mm |