| Classification | Thermal Paper Slitting Rewinding Machine |
|---|---|
| Max. Unwinding Width | 1400mm |
| Max. Unwinding Diameter | 1200mm |
| Max. Rewinding Diameter | 310mm |
| Min. Slitting Width | 25mm |
| Phân loại | Máy in nhãn |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy in phun UV kỹ thuật số |
| Phương pháp in | Cuộn để cuộn, một bên |
| Cấu hình màu | CMYK/W+CMYK/W+W+CMYK |
| Chiều rộng phương tiện | 80-330mm/80-330mm/110-330mm |
| Loại máy | Máy in nhãn |
|---|---|
| In màu | 1-6 màu |
| Độ chính xác của sắc ký | ± 0,1mm |
| Chiều dài in | 177,8-355,6mm |
| Tốc độ in | 60m/phút |
| Hệ thống hình ảnh | 830nm nhiệt |
|---|---|
| Tốc độ sản xuất | 16pph |
| Kích thước tấm tối đa | 1470X1180 (mm) |
| Nghị quyết | 2400dpi hoặc 1200dpi tùy chọn |
| Kênh Laser | 64CH |
| Laser tiếp xúc | 405nm |
|---|---|
| Nghị quyết | 2400dpi, 1200dpi tùy chọn |
| Tốc độ đầu ra | 44 đĩa mỗi giờ |
| Điốt Laser hình ảnh | 64,48,32ch |
| Kích thước tấm tối đa | 1163*940mm |
| Max. Tối đa Die cutting size Kích thước cắt khuôn | 1080x780mm |
|---|---|
| Max. Tối đa Machine Speed(S/H) Tốc độ máy (S / H) | 7000 |
| Max. Tối đa Stamping speed(s/h) Tốc độ dập (s / h) | 5000 |
| Ứng dụng | Cốc giấy, Hộp giấy, Dập nổi trên bìa cứng |
| Vật liệu in | Hộp giấy, ly giấy, PVC, nhựa |
| Kiểu | In Offset |
|---|---|
| Max. tối đa. Sheet Size(mm) Kích thước tấm (mm) | 720*1040 |
| Kích thước in tối đa (mm) | 710*1040 |
| tối thiểu Kích thước tấm (mm) | 393*546 |
| Độ dày giấy (G/M2) | 40-200 |
| Max. Tối đa Die cutting size Kích thước cắt khuôn | 1060x760mm |
|---|---|
| Max. Tối đa Machine Speed(S/H) Tốc độ máy (S / H) | 6500 |
| Max. Tối đa Stamping speed(s/h) Tốc độ dập (s / h) | 5000 |
| Ứng dụng | Cốc giấy, Hộp giấy, Dập nổi trên bìa cứng |
| Vật liệu in | Hộp giấy, ly giấy, PVC, nhựa |
| Max. Tối đa Die cutting size Kích thước cắt khuôn | 1080x780mm |
|---|---|
| Max. Tối đa Machine Speed(S/H) Tốc độ máy (S / H) | 7000 |
| Max. Tối đa Stamping speed(s/h) Tốc độ dập (s / h) | 5000 |
| Ứng dụng | Cốc giấy, Hộp giấy, Dập nổi trên bìa cứng |
| Vật liệu in | Hộp giấy, ly giấy, PVC, nhựa |
| Nghị quyết | 2400 dpi |
|---|---|
| HỆ THỐNG LASER | 48 điốt |
| Bước sóng laser | 400-410nm |
| Kích thước tấm tối đa | 1130mm * 920mm |
| Min. Min. plate size kích thước tấm | 400mm * 300mm |