| Max. Tối đa Die cutting size Kích thước cắt khuôn | 790x560mm |
|---|---|
| Max. Tối đa Machine Speed(S/H) Tốc độ máy (S / H) | 5500 |
| Max. Tối đa Stamping speed(s/h) Tốc độ dập (s / h) | 5000 |
| Ứng dụng | Cốc giấy, Hộp giấy, Dập nổi trên bìa cứng |
| Vật liệu in | Hộp giấy, ly giấy, PVC, nhựa |
| Max. Tối đa Die cutting size Kích thước cắt khuôn | 1060x740mm |
|---|---|
| Max. Tối đa Machine Speed(S/H) Tốc độ máy (S / H) | 7500 |
| Max. Tối đa Stamping speed(s/h) Tốc độ dập (s / h) | 7000 |
| Ứng dụng | Cốc giấy, Hộp giấy, Dập nổi trên bìa cứng |
| Vật liệu in | Hộp giấy, ly giấy, PVC, nhựa |
| Max. Tối đa Die cutting size Kích thước cắt khuôn | 760x520mm |
|---|---|
| Max. Tối đa Machine Speed(S/H) Tốc độ máy (S / H) | 5500 |
| Max. Tối đa Stamping speed(s/h) Tốc độ dập (s / h) | 5000 |
| Ứng dụng | Nhãn, Thẻ, gói thực phẩm, dập lá nóng |
| Vật liệu in | Hộp giấy, ly giấy, PVC, nhựa |
| Loại | Trình tăng cường nhãn |
|---|---|
| Chiều rộng bề mặt | Max. tối đa. 330mm 330mm |
| Nghị quyết | 360*360 dpi, tối đa 1440*360 dpi |
| Đường kính cuộn lại / Đường kính cuộn lại | tối đa. 700mm, Lõi 76mm |
| đường kính tua lại | tối đa. 700mm, Lõi 76mm |
| Kiểu | Chất kết dính sách kỹ thuật số |
|---|---|
| Tối đa. Tốc độ cơ học | 2000c/giờ |
| Chiều dài khối sách (a) | 120-400mm |
| Chiều rộng khối sách (B) | 120-270mm |
| Độ dày khối sách (C) | 3-50mm |
| Phân loại | Máy in nhãn kỹ thuật số |
|---|---|
| Tốc độ in | lên tới 9,14 M/phút |
| Loại máy in | Bấm nhãn LED Dry Toner |
| Loại mực | Dry Toner (C M Y K 4 màu) |
| Chất lượng in | 600×1200dpi |
| Max. tối đa. coating size kích thước lớp phủ | 720x1050mm |
|---|---|
| Độ dày tấm | 80-500gsm |
| Tối đa. Kích thước tấm | 730x1060mm |
| Tối thiểu. Kích thước tấm | 310X406mm |
| Độ chính xác đăng ký lớp phủ | +/- 0,2mm |
| máy móc | trình tạo hình ảnh |
|---|---|
| Người mẫu | DX2800 |
| Nghị quyết | 1500dpi-4000dpi |
| đầu laze | laser bán dẫn |
| Định dạng tối đa | 940*660 |
| máy móc | trình tạo hình ảnh |
|---|---|
| Người mẫu | DX2800 |
| Nghị quyết | 1500dpi-4000dpi |
| đầu laze | laser bán dẫn |
| Định dạng tối đa | 940*660 |
| Vật liệu | Giấy bìa 200-600GSM |
|---|---|
| tối đa. Tốc độ sản xuất | 200 chiếc / phút |
| Điện áp | 380V/50HZ |
| chiều dài trống | 100mm-450mm |
| chiều rộng trống | 100mm-630mm |