| Phân loại máy | Máy in phun kỹ thuật số |
|---|---|
| Max. tối đa. Sheet Size(mm) Kích thước tấm (mm) | 720*1040 |
| Kích thước in tối đa (mm) | 710*1040 |
| tối thiểu Kích thước tấm (mm) | 393*546 |
| Độ dày giấy (G/M2) | 40-200 |
| tối đa. Mở rộng chiều rộng | 1400mm |
|---|---|
| Tối đa. | 1200mm |
| Tối đa. Đường kính tua lại | 310mm |
| tối thiểu Chiều rộng rạch | 25 mm |
| Tốc độ tối đa | 210m/phút |
| Chiều rộng cuộn tối đa | 1400mm |
|---|---|
| Max. Tối đa unwinding diameter đường kính cuộn dây | 1200mm |
| Đường kính vòng tua tối đa | 310 mm |
| Max. Tối đa Slitting Width Chiều rộng rạch | 25 mm |
| tốc độ tối đa | 210m / phút |
| Tốc độ máy tối đa | 210m / phút |
|---|---|
| Chiều rộng cuộn dây tối đa | 1400mm |
| Ứng dụng | Cuộn giấy điện tâm đồ, cuộn giấy ATM, cuộn giấy tính tiền |
| Max. Tối đa load capacity dung tải | 3 GIỜ |
| Cân nặng | 4000KGS |
| Loại máy in | Máy in nhãn kỹ thuật số |
|---|---|
| thời gian chuẩn bị | dưới 28 tuổi |
| Chiều rộng in | Min. Tối thiểu. 210mm, Max. 210mm, tối đa. 308mm 308mm |
| Chiều dài in | Min. Tối thiểu. 98mm, Max. 98mm, tối đa. 1200mm 1200mm |
| Tốc độ in | Lên đến 7,26 mét/phút (30FT/phút) |
| Phân loại | Máy cắt chết |
|---|---|
| Max. tối đa. die cutting size(mm) kích thước cắt chết (mm) | 1075 x 770 |
| Kích thước đuổi theo bên trong (mm) | 1100 X 790 |
| tối đa. Tốc độ máy (S/H) | 7000 |
| Cắt kích thước tấm | 1080 X 780 |
| Loại máy | Máy cắt chết |
|---|---|
| tối đa. Tốc độ máy (S/H) | 7000 |
| Min. tối thiểu gripper margin(mm) lề kẹp (mm) | 7 |
| Max. tối đa. Sheet Size(mm) Kích thước tấm (mm) | 1080 X 780 |
| tối thiểu Kích thước tấm (mm) | 400 X 330 |
| Loại máy | Máy cắt chết |
|---|---|
| Kích thước tấm cắt (mm) | 1080 X 780 |
| Kích thước đuổi theo bên trong (mm) | 1100 X 790 |
| Max. tối đa. Sheet Size(mm) Kích thước tấm (mm) | 1080 X 780 |
| Độ chính xác cắt chết (mm) | ≤ ±0,1 |
| Loại máy | Máy đóng sách |
|---|---|
| Tối đa. Tốc độ cơ học | 2000c/giờ |
| Chiều dài khối sách (a) | 120-400mm |
| Chiều rộng khối sách (B) | 120-270mm |
| Độ dày khối sách (C) | 3-50mm |
| Loại máy | Máy cắt chết |
|---|---|
| tối đa. Tốc độ máy (S/H) | 7000 |
| Độ chính xác cắt chết (mm) | ≤ ±0,1 |
| Max. tối đa. Sheet Size(mm) Kích thước tấm (mm) | 1080 X 780 |
| tối thiểu Kích thước tấm (mm) | 400 X 330 |