| Phân loại | Máy in nhãn |
|---|---|
| Đầu in | EPSON i3200-U1x4 |
| Tốc độ in | 4 vượt qua: 56m/h; 6 vượt qua: 40m/h; 8 vượt qua: 28m/h |
| Tối đa. đường kính cuộn | 350mm |
| Tối đa. chiều rộng phương tiện truyền thông | 330mm |
| Loại máy | Máy in nhãn |
|---|---|
| Tốc độ in | 4 vượt qua: 56m/h; 6 vượt qua: 40m/h; 8 vượt qua: 28m/h |
| Lặp lại độ chính xác cắt khuôn | ± 0,1mm |
| Tối đa. đường kính cuộn | 350mm |
| Tối đa. chiều rộng phương tiện truyền thông | 330mm |
| Loại máy | Máy in Lable kỹ thuật số |
|---|---|
| Tối đa. chiều rộng phương tiện truyền thông | 330mm |
| Tối đa. đường kính cuộn | 350mm |
| Tốc độ in | 4 vượt qua: 56m/h; 6 vượt qua: 40m/h; 8 vượt qua: 28m/h |
| Lặp lại độ chính xác cắt khuôn | ± 0,1mm |
| Loại máy | Máy in nhãn kỹ thuật số |
|---|---|
| Lặp lại độ chính xác cắt khuôn | ± 0,1mm |
| Tốc độ in | 4 vượt qua: 56m/h; 6 vượt qua: 40m/h; 8 vượt qua: 28m/h |
| Đầu in | EPSON i3200-U1x4 |
| Tối đa. đường kính cuộn | 350mm |
| Phân loại | Máy chạy bộ giấy |
|---|---|
| Table Length(mm/in)(Y) | 1150/45.28 |
| Width Of Machine(mm/in)(B) | 1550/61.02 |
| Length Of Machine(mm/in)(A) | 1290/50.79 |
| Height Of Machine(mm/in) | 1875/73.82 |
| Phân loại máy | Máy in phun kỹ thuật số |
|---|---|
| Max. tối đa. Sheet Size(mm) Kích thước tấm (mm) | 720*1040 |
| Kích thước in tối đa (mm) | 710*1040 |
| tối thiểu Kích thước tấm (mm) | 393*546 |
| Độ dày giấy (G/M2) | 40-200 |
| tối đa. Mở rộng chiều rộng | 1400mm |
|---|---|
| Tối đa. | 1200mm |
| Tối đa. Đường kính tua lại | 310mm |
| tối thiểu Chiều rộng rạch | 25 mm |
| Tốc độ tối đa | 210m/phút |
| Chiều rộng cuộn tối đa | 1400mm |
|---|---|
| Max. Tối đa unwinding diameter đường kính cuộn dây | 1200mm |
| Đường kính vòng tua tối đa | 310 mm |
| Max. Tối đa Slitting Width Chiều rộng rạch | 25 mm |
| tốc độ tối đa | 210m / phút |
| Tốc độ máy tối đa | 210m / phút |
|---|---|
| Chiều rộng cuộn dây tối đa | 1400mm |
| Ứng dụng | Cuộn giấy điện tâm đồ, cuộn giấy ATM, cuộn giấy tính tiền |
| Max. Tối đa load capacity dung tải | 3 GIỜ |
| Cân nặng | 4000KGS |
| Phân loại | Máy cắt chết |
|---|---|
| Max. tối đa. die cutting size(mm) kích thước cắt chết (mm) | 1075 x 770 |
| Kích thước đuổi theo bên trong (mm) | 1100 X 790 |
| tối đa. Tốc độ máy (S/H) | 7000 |
| Cắt kích thước tấm | 1080 X 780 |