| Kiểu | Máy cắt khuôn dập lá tự động |
|---|---|
| Kích thước tấm tối đa (mm) | 1060 X 740 |
| Kích thước tờ tối thiểu (mm) | 400 X 360 |
| Max. tối đa. die cutting size(mm) kích thước cắt chết (mm) | 1040 X 730 |
| Max. tối đa. Stamping Size(mm) Kích thước dập (mm) | 1020 X 720 |
| Loại máy | Máy đóng sách |
|---|---|
| Số kẹp | 4 |
| Tối đa. Tốc độ cơ học | 2000c/giờ |
| Chiều dài khối sách (a) | 120-400mm |
| Chiều rộng khối sách (B) | 120-270mm |
| Loại máy | máy đóng sách |
|---|---|
| Tối đa. Tốc độ cơ học | 2000c/giờ |
| Độ dày khối sách (C) | 3-50mm |
| Chiều dài khối sách (a) | 120-400mm |
| Chiều rộng khối sách (B) | 120-270mm |
| Phân loại máy | Máy đóng sách |
|---|---|
| Tối đa. Tốc độ cơ học | 8000 chu kỳ/giờ |
| Max. tối đa. Untrimmed Book Size (a*b) Khổ sách không cắt xén (a*b) | 365*305mm |
| Min. tối thiểu Untrimmed Book Size (a*b) Khổ sách không cắt xén (a*b) | 110*85mm |
| Max. tối đa. Trimmed Book Size (a*b) Khổ sách đã cắt xén (a*b) | 360*300mm |
| Loại máy | Máy đóng sách |
|---|---|
| Số kẹp | 4 |
| Max. tối đa. Mechanical Speed Tốc độ cơ học | 2000c/giờ |
| Chiều dài khối sách (a) | 120-400mm |
| Chiều rộng khối sách (B) | 120-270mm |
| Loại máy | Máy đóng sách |
|---|---|
| Số kẹp | 4 |
| Max. tối đa. Mechanical Speed Tốc độ cơ học | 2000c/giờ |
| Chiều dài khối sách (a) | 120-400mm |
| Chiều rộng khối sách (B) | 120-270mm |
| Machine Type | Book Binding Machine |
|---|---|
| No. of Clamps | 4 |
| Max. Mechanical Speed | 2000C/H |
| Book Block Length (a) | 120-400mm |
| Book Block Width (B) | 120-270mm |
| Loại máy | Máy đóng sách |
|---|---|
| Số kẹp | 4 |
| Max. tối đa. Mechanical Speed Tốc độ cơ học | 2000c/giờ |
| Chiều dài khối sách (a) | 120-400mm |
| Chiều rộng khối sách (B) | 120-270mm |
| Loại máy | Máy đóng sách |
|---|---|
| Số kẹp | 4 |
| Max. tối đa. Mechanical Speed Tốc độ cơ học | 2000c/giờ |
| Chiều dài khối sách (a) | 120-400mm |
| Chiều rộng khối sách (B) | 120-270mm |
| Loại máy | Máy cắt giấy |
|---|---|
| Max. Tối đa. Cutting Width(Cm/Inch) Chiều rộng cắt (Cm/Inch) | 115/45.3 |
| Max. Tối đa. Cutting Length(Cm/Inch) Chiều dài cắt (Cm/Inch) | 116/45.7 |
| Max. Tối đa. Cutting Height(Cm/Inch) Chiều cao cắt (Cm/Inch) | 16,5/6,5 |
| Động cơ chính (Kw) | 4 |