| Loại máy | Máy in nhãn |
|---|---|
| Tốc độ in | 60m/phút |
| Độ chính xác của sắc ký | ± 0,1mm |
| Chiều dài in | 177,8-355,6mm |
| Tối đa. Chiều rộng in | 310mm |
| Loại máy | Máy in nhãn |
|---|---|
| Chiều dài in | 177,8-355,6mm |
| Độ chính xác của sắc ký | ± 0,1mm |
| Tối đa. Chiều rộng in | 310mm |
| tối đa. đường kính thư giãn | 600mm |
| Loại máy | Máy tăng cường nhãn |
|---|---|
| Nghị quyết | 360*360dpi, lên đến 1440*360dpi |
| Chiều rộng bề mặt | Max. tối đa. 330mm 330mm |
| Đường kính cuộn lại / Đường kính cuộn lại | tối đa. 700mm, Lõi 76mm |
| Độ dày lớp polyme | Từ 10 đến 250micron |
| Loại máy | Máy in nhãn |
|---|---|
| Độ chính xác của sắc ký | ± 0,1mm |
| Chiều dài in | 177,8-355,6mm |
| tối đa. đường kính thư giãn | 600mm |
| Tối đa. Đường kính tua lại | 600mm |
| Phân loại máy | Máy đóng sách |
|---|---|
| Tối đa. Tốc độ sản xuất | 400 cuốn/giờ |
| Chiều dài khối sách (a) | 120-370mm |
| Chiều rộng khối sách (B) | 100-300mm |
| Chiều dài bìa (d) | 120-370mm |
| Loại máy | Máy in nhãn |
|---|---|
| Độ chính xác của sắc ký | +/- 0,1mm |
| Chiều dài in | 177,8-355,6mm |
| tối đa. đường kính thư giãn | 600mm |
| tối đa. đường kính tua lại | 600mm |
| Phân loại | Máy tăng cường nhãn kỹ thuật số |
|---|---|
| Công nghệ in ấn | Máy in phun UV Piezo Dod |
| Nghị quyết | 360*360 dpi, tối đa 1440*360 dpi |
| Chiều rộng ảnh in | 288mm ((có thể mở rộng đến 330 mm) |
| polymer | WB-DS-Polyme trong suốt |
| Phân loại | Máy rạch nhãn dính |
|---|---|
| Tối đa. Chiều rộng thư giãn | 1300mm |
| Tối đa. Đường kính tháo cuộn | 1000mm |
| Tối đa. Đường kính tua lại | 800mm |
| Phạm vi độ dày chấp nhận được | 50-800gsm |
| Phân loại | Máy cuộn giấy nhiệt |
|---|---|
| Tối đa. Chiều rộng trang web dành cho phụ huynh | 1400mm |
| Tối đa. Đường kính Web gốc | 1200mm |
| Tối đa. Tốc độ máy | 300m/phút |
| Tối đa. Đường kính tua lại | 300 triệu |
| Kiểu | Máy rạch giấy |
|---|---|
| Tối đa. Chiều rộng thư giãn | 1400mm |
| Tối đa. Đường kính tháo cuộn | 1200mm |
| Tối đa. Đường kính tua lại | 310mm |
| Tối thiểu. Chiều rộng rạch | 25mm |