| Loại máy | Máy in nhãn |
|---|---|
| Độ chính xác của sắc ký | +/- 0,1mm |
| Chiều dài in | 177,8-355,6mm |
| tối đa. đường kính thư giãn | 600mm |
| tối đa. đường kính tua lại | 600mm |
| Phân loại | Máy rạch nhãn dính |
|---|---|
| tối đa. Mở rộng chiều rộng | 1300mm |
| tối đa. đường kính thư giãn | 1000mm |
| tối đa. đường kính tua lại | 800mm |
| Phạm vi độ dày chấp nhận được | 50-800gsm |
| Kiểu | Máy rạch giấy |
|---|---|
| tối đa. Mở rộng chiều rộng | 1400mm |
| tối đa. đường kính thư giãn | 1200mm |
| tối đa. đường kính tua lại | 310mm |
| tối thiểu Chiều rộng rạch | 25 mm |
| Phân loại máy | Máy in dệt kỹ thuật số |
|---|---|
| Chế độ chất lượng cao | 720 X 1440dpi, 26 mét vuông/giờ |
| Mô hình sản xuất | 360 X 1440dpi, 50 mét vuông/giờ |
| Mô hình tốc độ cao | 360 X 720dpi, 80 mét vuông/giờ |
| Xé | Texprint, Seeget, Photoprint, v.v. |
| Phân loại | Máy tăng cường nhãn kỹ thuật số |
|---|---|
| Công nghệ in ấn | Máy in phun UV Piezo Dod |
| Nghị quyết | 360*360 dpi, tối đa 1440*360 dpi |
| Chiều rộng ảnh in | 288mm (Có thể kéo dài đến 330 mm) |
| polymer | WB-DS-Polyme trong suốt |
| Phân loại | Máy cuộn giấy nhiệt |
|---|---|
| Tối đa. Chiều rộng trang web dành cho phụ huynh | 1400mm |
| Tối đa. Đường kính Web gốc | 1200mm |
| Tối đa. Tốc độ máy | 300m/phút |
| Tối đa. Đường kính tua lại | 300 triệu |
| Phân loại | Máy cuộn giấy nhiệt |
|---|---|
| Tối đa. Chiều rộng thư giãn | 1400mm |
| Tối đa. Đường kính tháo cuộn | 1200mm |
| Tối đa. Đường kính tua lại | 310mm |
| Tối thiểu. Chiều rộng rạch | 25mm |
| Phân loại | Máy in nhãn |
|---|---|
| thời gian chuẩn bị | ít hơn 28 giây |
| Tốc độ in | Lên đến 7,26 mét/phút (30FT/phút) |
| Công nghệ in | 4 Công nghệ LED màu sắc |
| Chiều rộng phương tiện | Tối thiểu 140mm, tối đa 330mm. |
| Phân loại | Máy in nhãn |
|---|---|
| thời gian chuẩn bị | ít hơn 28 giây |
| Tốc độ in | Lên đến 7,26 mét/phút (30FT/phút) |
| Công nghệ in | 4 Công nghệ LED màu sắc |
| Chiều rộng phương tiện | Tối thiểu 140mm, tối đa 330mm. |
| Phân loại | Máy cuộn giấy nhiệt |
|---|---|
| tối đa. Mở rộng chiều rộng | 1400mm |
| tối đa. đường kính thư giãn | 1200mm |
| tối đa. đường kính tua lại | 310mm |
| tối thiểu Chiều rộng rạch | 25mm |