| Loại máy | Máy in nhãn |
|---|---|
| in màu | 1-6 màu |
| Độ chính xác của sắc ký | ± 0,1mm |
| Chiều dài in | 177,8-355,6mm |
| Tối đa. Chiều rộng in | 310mm |
| Phân loại | Bộ xử lý chất lỏng thải |
|---|---|
| Nguồn điện | 380V 50HZ |
| Tổng công suất | 4,5kw |
| năng lực xử lý | 5L/giờ |
| Kích thước máy | 1450*1080*1850mm |
| Độ phóng đại | 5-200 |
|---|---|
| Hệ điêu hanh | Android 5.0 |
| Màn | Màn hình cảm ứng LCD HD 720P |
| Lặp lại | 0,02 D (mật độ); 1% (diện tích chấm) |
| Kích cỡ hình | 1280 * 720 |
| Phân loại | máy cắt chết |
|---|---|
| Max. tối đa. Sheet Size(mm) Kích thước tấm (mm) | 1060x760 |
| tối thiểu Kích thước tấm (mm) | 430x350 |
| Max. tối đa. die cutting size(mm) kích thước cắt chết (mm) | 1060x746 |
| Max. tối đa. Stamping Size(mm) Kích thước dập (mm) | 1020x660 |
| Phân loại | Máy ép sáo tự động |
|---|---|
| Độ dày của giấy mặt (G/SQM) | 150-500 |
| giấy đáy | Sáo A.B.C.D.E |
| Hiệu quả ép (Tờ/H) | 0-6000 |
| Độ chính xác ép mặt trước (mm) | ± 1,5 |
| Phân loại | Bộ xếp bù |
|---|---|
| Max. tối đa. Stacking height chiều cao xếp chồng | 235mm |
| Tối đa. Tốc độ cơ học | 15000 Chu kỳ mỗi giờ |
| Kích thước A | Min. tối thiểu 102mm, Max. 102mm, Tối đa. 320mm 320mm |
| Thứ nguyên B | Min. tối thiểu 152mm, Max. 152mm, Tối đa. 470mm 470mm |
| Phân loại | Máy xén nhãn tự dính |
|---|---|
| Tối đa. Chiều rộng thư giãn | 1300mm |
| Tối đa. Đường kính tháo cuộn | 1000mm |
| Tối đa. Đường kính tua lại | 800mm |
| Phạm vi độ dày chấp nhận được | 50-800gsm |
| Phân loại | Bộ xếp bù |
|---|---|
| Max. tối đa. Stacking height chiều cao xếp chồng | 235mm |
| Max. tối đa. Mechanical Speed Tốc độ cơ học | 15000 Chu kỳ mỗi giờ |
| Kích thước A | Min. tối thiểu 102mm, Max. 102mm, Tối đa. 320mm 320mm |
| Thứ nguyên B | Min. tối thiểu 152mm, Max. 152mm, Tối đa. 470mm 470mm |
| Phân loại | Bộ xếp bù |
|---|---|
| Max. tối đa. Stacking height chiều cao xếp chồng | 235mm |
| Max. tối đa. Mechanical Speed Tốc độ cơ học | 15000 Chu kỳ mỗi giờ |
| Kích thước A | Min. tối thiểu 102mm, Max. 102mm, Tối đa. 320mm 320mm |
| Thứ nguyên B | Min. tối thiểu 152mm, Max. 152mm, Tối đa. 470mm 470mm |
| Phân loại | Máy in dệt |
|---|---|
| Số lượng đầu in | 4-6 CHIẾC |
| Tốc độ sản xuất | 600X1800dpi(3pass): 120m2/giờ |
| Chiều cao in | 2 đến 30 mm |
| Tối đa. Chiều rộng in | 3300mm |