| Phân loại | Máy cắt kỹ thuật số |
|---|---|
| Tốc độ di chuyển | lên đến 1500mm/giây |
| Tốc độ cắt | lên tới 1200mm/S (Tùy thuộc vào loại vật liệu) |
| Độ lặp lại | ± 0,05mm |
| Thiết bị an toàn | Cảm biến hồng ngoại, nhạy bén, an toàn và đáng tin cậy |
| Max. tối đa. Die cutting size Kích thước cắt chết | 1080x780mm |
|---|---|
| tối đa. Tốc độ máy (S/H) | 7000 |
| tối đa. tốc độ dập (s / h) | 5000 |
| Ứng dụng | Cup giấy, hộp giấy, dập nổi thân xe |
| Vật liệu in | Hộp giấy, cốc giấy, PVC, nhựa |
| Phân loại | Máy ép sáo tự động |
|---|---|
| tối đa. Chiều rộng cán (mm) | 1080 |
| Tốc độ ép (M/phút) | 10-60 |
| Max. Tối đa. Sheet Wxl (mm) Tấm Wxl (mm) | 1080X950 |
| Min. Bảng Wxl (mm) | 350X350 |
| Phân loại | Máy ép sáo tự động |
|---|---|
| tối đa. Chiều rộng cán (mm) | 1080 |
| Tốc độ ép (M/phút) | 10-60 |
| Max. Tối đa. Sheet Wxl (mm) Tấm Wxl (mm) | 1080X950 |
| Min. Bảng Wxl (mm) | 350X350 |
| Phân loại | Máy in Offset |
|---|---|
| Ứng dụng | sách |
| Max. tối đa. Sheet Size(mm) Kích thước tấm (mm) | 720*1040 |
| Kích thước in tối đa (mm) | 710*1040 |
| tối thiểu Kích thước tấm (mm) | 393*546 |
| Phân loại | Máy in nhãn kỹ thuật số |
|---|---|
| Tốc độ in | lên tới 9,14 M/phút |
| Loại máy in | Bấm nhãn LED Dry Toner |
| Loại mực | Dry Toner (C M Y K 4 màu) |
| Chất lượng in | 600X1200dpi |
| Phân loại | Máy in nhãn kỹ thuật số |
|---|---|
| Tốc độ in | lên tới 9,14 M/phút |
| Loại máy in | Bấm nhãn LED Dry Toner |
| Loại mực | Dry Toner (C M Y K 4 màu) |
| Chất lượng in | 600X1200dpi |
| Loại máy | Binder Binder |
|---|---|
| Số kẹp | 4 |
| Tối đa. Tốc độ cơ học | 2000c/giờ |
| Chiều dài khối sách (a) | 120-400mm |
| Chiều rộng khối sách (B) | 120-270mm |
| Loại máy | Chất kết dính sách kỹ thuật số |
|---|---|
| Tối đa. Tốc độ cơ học | 2000c/giờ |
| Chiều dài khối sách (a) | 120-400mm |
| Chiều rộng khối sách (B) | 120-270mm |
| Độ dày khối sách (C) | 3-50mm |
| Phân loại | Máy in Offset |
|---|---|
| Tốc độ máy | 13000sph |
| Kích thước tấm | 800*1055*0,3mm |
| độ dày giấy | 40-200g/m2 |
| tối đa. Chiều cao cọc trung chuyển | 1800mm |