| Tên sản phẩm | Mực nhựa cho máy in offset |
|---|---|
| Ứng dụng | In ấn bao bì, quảng cáo, nhãn mác, tờ rơi chất lượng cao |
| Tốc độ in | break |
| Kiểu in | in offset |
| Đặc điểm | Thân thiện với môi trường |
| Tên | In chăn cao su |
|---|---|
| Độ dày | 1,97 / 1,70 ± 0,02mm |
| xây dựng | 3/4 lớp |
| Màu sắc | Xanh lam / xanh lá cây |
| Đóng gói | 25 mét / cuộn |
| Tên | In chăn cao su |
|---|---|
| Độ dày | 1,97 / 1,70 ± 0,02mm |
| xây dựng | 3/4 lớp |
| Màu sắc | Xanh lam / xanh lá cây |
| Đóng gói | 25 mét / cuộn |
| Tên | In chăn cao su |
|---|---|
| Độ dày | 1,97 / 1,70 ± 0,02mm |
| xây dựng | 3/4 lớp |
| Màu sắc | Xanh lam / xanh lá cây |
| Đóng gói | 25 mét / cuộn |
| Tên | In chăn cao su |
|---|---|
| Độ dày | 1,97 / 1,70 ± 0,02mm |
| xây dựng | 3/4 lớp |
| Màu sắc | Màu xanh da trời |
| Đóng gói | 25 mét / cuộn |
| Tên | In chăn cao su |
|---|---|
| Độ dày | 1,97 / 1,70 ± 0,02mm |
| xây dựng | 3/4 lớp |
| Màu sắc | Xanh lam / xanh lá cây |
| Đóng gói | 25 mét / cuộn |
| Độ thô | 0,7 - 1,0μm |
|---|---|
| Chiều dài | ≤ 0,9% |
| Độ bền kéo | ≥ 90 |
| Độ dày | 1,97/1,70±0,02mm |
| Phân khúc in phù hợp | In xuất bản, nhựa, kim loại và bao bì |
| Tên | Chăn cao su bù đắp |
|---|---|
| độ dày | 1,97/1,70±0,02mm |
| Sự thi công | 3 lớp, 4 lớp |
| Màu sắc | Xanh dương/Xanh lá cây/Hồng |
| đóng gói | 25m/cuộn |
| tên sản phẩm | chăn cao su |
|---|---|
| Sự thi công | 3 lớp |
| độ dày | 1,97/1,70±0,02 mm |
| Lớp nén | kính hiển vi |
| khả năng nén | 10-20 |
| Loại | chăn không khí |
|---|---|
| Cấu trúc | Đóng lớp nén di động |
| chi tiết đóng gói | ĐÓNG GÓI TIÊU CHUẨN XUẤT KHẨU |
| Thời gian giao hàng | 30 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L / C, T / T, Western Union |