| Tên sản phẩm | CTCP Tấm không gia công |
|---|---|
| Vật liệu | Hạt điện phân và chất nền AL Anodized |
| Độ dày | 0,15mm / 0,30mm |
| Chiều rộng hạt ngắn tối đa | Chiều rộng tối đa 1280 mm |
| Thời gian chạy | 100.000 lần hiển thị Độ dài chạy thực tế phụ thuộc vào điều kiện in |
| Tên sản phẩm | CTCP Tấm không gia công |
|---|---|
| Vật liệu | Hạt điện phân và chất nền AL Anodized |
| Độ dày | 0,15mm / 0,30mm |
| Chiều rộng hạt ngắn tối đa | Chiều rộng tối đa 1280 mm |
| Thời gian chạy | 100.000 lần hiển thị Độ dài chạy thực tế phụ thuộc vào điều kiện in |
| Tên sản phẩm | Máy phát triển bộ xử lý đĩa CTP |
|---|---|
| Chiều rộng tối đa | Từ 870mm đến 1500mm |
| Độ dài nhỏ nhất | Từ 280mm đến 300mm |
| Độ dày tấm | 0,15-0,4mm |
| Tốc độ xử lý | Có thể điều chỉnh tốc độ (10 đến 60 giây) 400-2400mm / phút |
| Kích thước tấm | Max.800mm x 660mm Min.235mm x 335mm |
|---|---|
| Độ dày tấm | 0,15mm, 0,30mm |
| chi tiết đóng gói | Bao bì tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Thời gian giao hàng | 30 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/t |
| tên sản phẩm | Máy phát triển tấm CTP |
|---|---|
| Độ dày tấm | 0,15-0,4mm |
| Kích thước tấm | Tối đa 1130mm x 920mm Tối thiểu 400mm x 300mm |
| Tốc độ xử lý | Điều chỉnh tốc độ (10 đến 60 giây) 400-2400 mm/phút |
| Phát triển năng lực | 46/58/70/78L |
| Kiểu | Chăn in offset |
|---|---|
| Sự thi công | Vải 4 hoặc 3 lớp |
| Màu sắc | Jacinth |
| Độ thô | 0,80 –1,0μm |
| độ cứng | 76 - 82 Bờ A |
| Loại chăn | Chăn in offset |
|---|---|
| Độ thô | 0,7 - 1,0μm |
| sự kéo dài | ≤ 0,9% |
| Độ bền kéo | ≥ 90 |
| độ dày | 1,97/1,70 ± 0,02mm |
| Độ dày | 1,97/1,70 +- 0,02nm |
|---|---|
| Độ thô | 0,9-1,1μm |
| độ cứng | 76-80 Bờ A |
| Lớp nén | kính hiển vi |
| Chiều dài | ≤ 1,2% |
| Màu sắc | màu đỏ |
|---|---|
| Thước đo | 4 lớp, hoặc 3 lớp, dày 1,97mm |
| Quán ba | tùy chỉnh để phù hợp với bất kỳ máy in nào |
| Kích cỡ | trong cuộn mỗi 60m, hoặc trong tấm mỗi tùy chỉnh |
| Khả năng tốc độ | 13000 vòng / phút |
| Kiểu | Dung môi dựa trên mực |
|---|---|
| Loại in | in offset sheetfed |
| Làm khô mực | làm khô polyme hóa oxy hóa |
| Thành phần | vật liệu kết nối |
| Gói vận chuyển | lon hút chân không |