| Tên | In chăn cao su |
|---|---|
| Độ dày | 1,97 / 1,70 ± 0,02mm |
| xây dựng | 3 lớp |
| Màu sắc | Xanh lam / xanh lá cây |
| Đóng gói | 25m / cuộn |
| Phân loại | Mực in offset |
|---|---|
| Tốc độ in | 15000rph-18000rph |
| đóng gói | 1kg hoặc 2,5 kg mỗi hộp chân không |
| Hạn sử dụng | 3 năm (kể từ ngày sản xuất); sản phẩm chống lại ánh sáng và nước |
| mô tả triển vọng | Dán màu, chứ không phải là một chất lỏng |
| Phân loại | Mực in offset |
|---|---|
| Kiểu | mực gốc nước |
| Tốc độ in | 12000rph-15000rph |
| đóng gói | 1/2,5 kg / thùng trống, 12/6tins / carton |
| Hạn sử dụng | 3 năm (kể từ ngày sản xuất); sản phẩm chống lại ánh sáng và nước |
| Loại mực | Mực in web offset |
|---|---|
| Tốc độ in | 20000-40000 vòng/phút |
| Gói | 15 kg/trống, 200 kg/trống |
| Thời gian sử dụng | 3 năm |
| Ứng dụng | báo, sách, tạp chí, in sách giáo khoa |
| Loại | mực gốc nước |
|---|---|
| Tốc độ in | 9000rph-11000rph |
| Bao bì | 1kg/2,5kg mỗi hộp, 12 hộp/6 hộp mỗi thùng |
| Thời gian sử dụng | 3 năm (kể từ ngày sản xuất); sản phẩm chống lại ánh sáng và nước |
| Sự xuất hiện | dán màu |
| Tên sản phẩm | Bộ xử lý tấm CTP |
|---|---|
| Kích thước tấm | 280-860 mm; 280-1100 mm; 280-1200 mm; 280-1500 mm |
| Độ dày tấm | 0,15-0,4mm |
| Phát triển năng lực | 46/58/70/74/78L |
| Tốc độ xử lý | Điều chỉnh tốc độ (10 đến 60 giây) 400-2400 mm/phút |
| Tên sản phẩm | Bộ xử lý tấm CTP |
|---|---|
| Kích thước tấm | 280-860 mm; 280-1100 mm; 280-1200 mm; 280-1500 mm |
| Độ dày tấm | 0,15-0,4mm |
| Phát triển năng lực | 46/58/70/74/78L |
| Tốc độ xử lý | Điều chỉnh tốc độ (10 đến 60 giây) 400-2400 mm/phút |
| Kiểu | Bộ xử lý tấm CTP |
|---|---|
| Kích thước trang (mm) | 280-860; 280-1100; 280-1200; 290-1500 |
| Tốc độ xử lý | Có thể điều chỉnh tốc độ (10 đến 60 giây) 400-1000 mm/phút |
| Độ dày tấm | 0,15-0,4mm |
| Phát triển năng lực | 46L; 58L; 70L; 78L |
| độ dày | 1,97/1,70 +- 0,02nm |
|---|---|
| độ nhám | 0,9-1,1μm |
| độ cứng | 76-80 Bờ A |
| Lớp nén | kính hiển vi |
| kéo dài | ≤ 1,2% |
| Tốc độ in | 10000 rph |
|---|---|
| Độ dày | 1,97 / 1,70 ± 0,02mm |
| Lớp | 3 lớp hoặc 4 lớp |
| Hardnessfunction gtElInit() {var lib = new google.translate.TranslateService();lib.translatePage('en | 76-80 |
| Độ giãn dài | .21,2% |