| Loại | Mực dựa trên dung môi |
|---|---|
| Loại in | in offset tờ giấy |
| Sấy mực | Sấy trùng hợp oxy hóa |
| Thành phần | vật liệu kết nối |
| Gói vận chuyển | thùng hút bụi |
| Tên | In chăn cao su |
|---|---|
| Độ dày | 1,97 / 1,70 ± 0,02mm |
| xây dựng | 3/4 lớp |
| Màu sắc | Xanh lam / xanh lá cây |
| Đóng gói | 25 mét / cuộn |
| Tên | Cao su bù đắp chăn UV |
|---|---|
| Độ dày | 1,97 / 1,70 ± 0,02mm |
| xây dựng | 3 lớp, 4 lớp |
| Màu sắc | Xanh lam / xanh lá cây / hồng |
| Đóng gói | 25m / cuộn |
| Sự thi công | vải 4/3 |
|---|---|
| độ nhám | 0,7 - 1,0μm |
| độ dày | 1,97/1,70±0,02mm |
| kéo dài | ≤ 0,9% |
| Sức căng | ≥ 90 |
| tên sản phẩm | chăn cao su |
|---|---|
| Sự thi công | 3 lớp |
| độ dày | 1,97/1,70±0,02 mm |
| Lớp nén | kính hiển vi |
| khả năng nén | 10-20 |
| Kiểu | mực gốc nước |
|---|---|
| Tốc độ in | 9000rph-11000rph |
| đóng gói | 1kg/2,5kg mỗi hộp, 12 hộp/6 hộp mỗi thùng |
| Hạn sử dụng | 3 năm (kể từ ngày sản xuất); sản phẩm chống lại ánh sáng và nước |
| Vẻ bề ngoài | dán màu |
| Kiểu | mực gốc nước |
|---|---|
| Tốc độ in | 9000rph-11000rph |
| đóng gói | 1kg/2,5kg mỗi hộp, 12 hộp/6 hộp mỗi thùng |
| Hạn sử dụng | 3 năm (kể từ ngày sản xuất); sản phẩm chống lại ánh sáng và nước |
| Vẻ bề ngoài | dán màu |
| độ dày | 1,97/1,70±0 ,02mm |
|---|---|
| Sự thi công | vải 4/3 |
| kéo dài | ≤ 1,0% |
| Sức căng | ≥ 85 |
| độ cứng | 76-80 Bờ A |
| Màu sắc | Xanh đỏ |
|---|---|
| Máy đo | 4 lớp, hoặc 3 lớp, dày 1,97mm |
| quán ba | tùy chỉnh để phù hợp với bất kỳ máy in nào |
| Kích thước | ở dạng cuộn mỗi 60m, hoặc dạng tờ cho mỗi tùy chỉnh |
| Khả năng tốc độ | 10000 rph |
| Màu sắc | CMYK và màu cụ thể khác |
|---|---|
| Vật chất | Bột màu với gốc dầu |
| Gói | 1 kg hoặc 2,5 kg mỗi thùng, gói chân không |
| Năng suất | 2000000 tấn mỗi năm |
| hạn sử dụng | 3 năm |