| Kích thước tấm tối đa | 280-1500mm |
|---|---|
| Phát triển năng lực | 72L,58L,46L |
| Tình trạng | Mới |
| Kích thước máy | 1500x1400x1100mm |
| Khối lượng tịnh | 350Kg |
| phân loại chăn | Chăn in offset |
|---|---|
| Độ thô | 0,7 - 1,0μm |
| độ dày | 1,97/1,70 ± 0,02mm |
| sự kéo dài | ≤ 0,9% |
| Độ bền kéo | ≥ 90 |
| Loại chăn | Chăn in offset |
|---|---|
| Độ thô | 0,8-1,0μm |
| sự kéo dài | ≤ 1,0% |
| Độ bền kéo | ≥ 85 |
| độ cứng | 76-80 Bờ A |
| Lớp nén | Chăn in offset |
|---|---|
| Độ thô | 0,9-1,1μm |
| Sự thi công | 3 lớp |
| độ dày | 1,97/1,70 ± 0,02mm |
| độ cứng | 76-80 Bờ A |
| Màu sắc | Chăn in offset |
|---|---|
| Độ thô | 0,9-1,1μm |
| Sự thi công | 3 lớp |
| độ dày | 1,97/1,70 ± 0,02mm |
| độ cứng | 76-80 Bờ A |
| Lớp nén | Chăn in offset |
|---|---|
| Độ thô | 0,9-1,1μm |
| Sự thi công | 3 lớp |
| Độ dày | 1,97/1,70 ± 0,02nm |
| độ cứng | 76-80 Bờ A |
| Lớp nén | Chăn in offset |
|---|---|
| Độ thô | 0,9-1,1μm |
| Sự thi công | 3 lớp |
| Độ dày | 1,97/1,70 ± 0,02nm |
| độ cứng | 76-80 Bờ A |
| Phân loại | Chăn in offset |
|---|---|
| Độ thô | 0,9-1,1μm |
| độ cứng | 76-80 Bờ A |
| Lớp nén | kính hiển vi |
| Sự thi công | 3 lớp |
| Phân loại | Chăn in offset |
|---|---|
| độ dày | 1,97/1,70 ± 0,02 mm |
| Độ thô | 0,8-1,0μm |
| Bề mặt | Micro-ground và đánh bóng |
| độ cứng | 76-80 Bờ A |
| Phân loại | Chăn in offset |
|---|---|
| Độ thô | 0,7 - 1,0μm |
| độ dày | 1,97/1,70 ± 0,02mm |
| tốc độ | Khoảng 12000 bản in/giờ |
| Độ bền kéo | ≥ 90 |