| Phân loại | Chăn in offset |
|---|---|
| Độ thô | 0,7 - 1,0μm |
| độ dày | 1,97/1,70 ± 0,02mm |
| Sự thi công | vải 4/3 |
| tốc độ | Khoảng 12000 bản in/giờ |
| Tên | Chăn cao su in offset |
|---|---|
| Độ dày | 1,97 / 1,70 ± 0,02mm |
| xây dựng | 3 lớp |
| Màu sắc | Xanh lam / xanh lá cây |
| Đóng gói | 25m / cuộn |
| Màu sắc | Màu đỏ |
|---|---|
| Máy đo | 4 lớp, hoặc 3 lớp, dày 1,97mm |
| Quán ba | tùy chỉnh để phù hợp với bất kỳ máy in nào |
| Kích cỡ | trong cuộn mỗi 60m, hoặc trong tấm mỗi tùy chỉnh |
| Khả năng tốc độ | 13000 vòng / phút |
| Loại | chăn không khí |
|---|---|
| Cấu trúc | Đóng lớp nén di động |
| Tốc độ | Tốc độ cao |
| Vật liệu | Cao su |
| Thương hiệu | EcooGraphix |
| Độ dày | 1,97/1,70 +- 0,02nm |
|---|---|
| Độ thô | 0,9-1,1μm |
| Độ cứng | 76-80 Bờ A |
| Lớp nén | kính hiển vi |
| Kéo dài | ≤ 1,2% |
| Tên sản phẩm | In Offset Chăn bọc với độ bền kéo cao hơn 80 N/Mm |
|---|---|
| Ứng dụng | Làm việc với In trên Sách, Nhựa, Kim loại và PAC |
| Sự thi công | 3 lớp |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Độ dày | 1,97/1,70mm |
| Máy đo | 4 lớp, hoặc 3 lớp, dày 1,97mm |
|---|---|
| Khả năng tốc độ | 13000 rph |
| Màu sắc | Xanh đỏ |
| quán ba | tùy chỉnh để phù hợp với bất kỳ máy in nào |
| Kích thước | ở dạng cuộn mỗi 60m, hoặc dạng tờ cho mỗi tùy chỉnh |
| Màu sắc | Xanh đỏ |
|---|---|
| Máy đo | 4 lớp, hoặc 3 lớp, dày 1,97mm |
| quán ba | tùy chỉnh để phù hợp với bất kỳ máy in nào |
| Kích thước | ở dạng cuộn mỗi 60m, hoặc dạng tờ cho mỗi tùy chỉnh |
| Tốc độ cho | 9000 pph |
| độ nhám | 0,7 - 1,0μm |
|---|---|
| kéo dài | ≤ 0,9% |
| Sức căng | ≥ 90 |
| độ dày | 1,97/1,70±0,02mm |
| Phân khúc in phù hợp | In xuất bản, nhựa, kim loại và bao bì |
| Tên | Chăn cao su bù đắp |
|---|---|
| Độ dày | 1,97 / 1,70 ± 0,02mm |
| xây dựng | 3 lớp, 4 lớp |
| Màu sắc | Xanh lam / xanh lá cây / hồng |
| Đóng gói | 25m / cuộn |