| Phân loại | Chăn in offset |
|---|---|
| sự kéo dài | ≤ 1,0% |
| Độ bền kéo | ≥ 85 |
| Độ thô | 0,8-1,0μm |
| độ cứng | 76-80 Bờ A |
| Phân loại | Chăn in offset |
|---|---|
| Màu sắc | Jacinth |
| Sự thi công | vải 4/3 |
| Độ thô | 0,8-1,0μm |
| Độ bền kéo | ≥ 85 |
| Màu sắc | Màu đỏ |
|---|---|
| máy đo | 4 lớp, hoặc 3 lớp, dày 1,97mm |
| Quán ba | tùy chỉnh để phù hợp với bất kỳ máy in nào |
| Kích thước | trong cuộn mỗi 60m, hoặc trong tấm mỗi tùy chỉnh |
| Khả năng tốc độ | 13000 vòng / phút |
| Màu sắc | màu đỏ |
|---|---|
| Thước đo | 4 lớp, hoặc 3 lớp, dày 1,97mm |
| Quán ba | tùy chỉnh để phù hợp với bất kỳ máy in nào |
| Kích cỡ | trong cuộn mỗi 60m, hoặc trong tấm mỗi tùy chỉnh |
| Khả năng tốc độ | 13000 vòng / phút |
| Máy đo | 1,97 / 1,70 ± 0,02nm |
|---|---|
| xây dựng | 3 lớp |
| Tốc độ in | 9000 rph |
| Hardnessfunction gtElInit() {var lib = new google.translate.TranslateService();lib.translatePage('en | 76-80 |
| Ứng dụng | in thùng carton hoặc in khuôn đầy đủ |
| Tên | In chăn cao su |
|---|---|
| Độ dày | 1,97 / 1,70 ± 0,02mm |
| xây dựng | 3 lớp |
| Màu sắc | Xanh lam / xanh lá cây |
| Đóng gói | 25m / cuộn |
| Màu sắc | Xanh đỏ |
|---|---|
| Máy đo | 4 lớp, hoặc 3 lớp, dày 1,97mm |
| quán ba | tùy chỉnh để phù hợp với bất kỳ máy in nào |
| Kích thước | ở dạng cuộn mỗi 60m, hoặc dạng tờ cho mỗi tùy chỉnh |
| chi tiết đóng gói | 10 chiếc trong một thùng carton, ở dạng cuộn, được đóng gói và bảo vệ tốt |
| độ cứng | Chăn in offset |
|---|---|
| Độ thô | 0,9 - 1,1μm |
| độ dày | 1,97/1,70 ± 0,02mm |
| Lớp nén | kính hiển vi |
| Sự thi công | 3 lớp |
| Phân loại | Chăn in offset |
|---|---|
| độ dày | 1,97/1,70±0,02 mm |
| Độ thô | 0,7 - 1,0μm |
| Sự thi công | vải 4/3 |
| Bề mặt | Micro Ground và đánh bóng |
| Kiểu | Chăn in offset |
|---|---|
| Sự thi công | 3 lớp |
| Tốc độ | 9000 bản in/giờ |
| Độ thô | 0,9-1,1μm |
| độ cứng | 76-80 Bờ A |