| Kênh Laser | 32CH |
|---|---|
| Tốc độ sản xuất | 22pph |
| Kích thước tấm tối đa | 800X690 (mm), Tối thiểu: 400x300 (mm) |
| Bốc xếp tấm | thủ công, bán tự động |
| Khối lượng tịnh | 800kg |
| Kênh Laser | 32CH, 48CH, 64CH |
|---|---|
| Tốc độ sản xuất | 16pph, 22pph, 28pph |
| Kích thước tấm tối đa | 1163X940 (mm) |
| Bốc xếp tấm | bán tự động, thủ công |
| Khối lượng tịnh | 900kg |
| Kênh Laser | 48CH |
|---|---|
| Tốc độ sản xuất | 28pph |
| Kích thước tấm tối đa | 800X660 (mm), Tối thiểu: 260x300 (mm) |
| Bốc xếp tấm | hướng dẫn sử dụng |
| Khối lượng tịnh | 800kg |
| Điốt Laser hình ảnh | Van sợi quang |
|---|---|
| Nghị quyết | 2400dpi, 1200dpi tùy chọn |
| tốc độ sản xuất | 35/45/55 đĩa mỗi giờ |
| Kích thước tấm tối đa | 1163*940mm |
| Độ dày tấm | 0.15-0.40mm |
| Kích thước tấm tối đa | 280-1550mm |
|---|---|
| Điều kiện | mới |
| Kích thước máy | 1500x1400x1100mm |
| Trọng lượng ròng | 350Kg |
| Cung cấp điện | 220V |
| Kênh Laser | 32CH,48CH,64CH |
|---|---|
| tốc độ sản xuất | 16pph, 22pph, 28pph |
| Kích thước tấm tối đa | 800X690(mm) |
| Điều kiện | mới hoặc đã qua sử dụng có sẵn |
| Nghị quyết | 2400dpi, 1200dpi tùy chọn |
| Bước sóng laser | 830 nm |
|---|---|
| Hệ thống hình ảnh | 256 diode |
| thông lượng | 35/45/55 pph tùy thuộc vào cài đặt của khách hàng |
| Max. Tối đa plate size kích thước tấm | 1130mm * 920mm |
| Min. Min. plate size kích thước tấm | 510mm * 400mm |
| Kênh Laser | 64 |
|---|---|
| Tốc độ sản xuất | 16pph |
| Kích thước tấm tối đa | 1470X1180 (mm) |
| Nghị quyết | 2400DPI |
| Bốc xếp tấm | Tự động |
| Phân loại | Máy CTP |
|---|---|
| Hệ thống hình ảnh | 64-channel; 64 kênh; 48-channel; 48 kênh; 32-channel 32 kênh |
| thông lượng | 1030×800mm, 2400dpi: 28 tấm/giờ; 22 đĩa/giờ; 16 tấm/giờ |
| Độ lặp lại | ± 5µm (Phơi liên tục bốn lần trở lên trên cùng một tấm với nhiệt độ 23oC và độ ẩm 60%) |
| Nguồn điện | Một pha: 220AC, +6%, -10%, Công suất tiêu thụ: 4KW |
| Phân loại | Máy CTP |
|---|---|
| Hệ thống hình ảnh | 64 kênh |
| thông lượng | 60 bản/giờ, 381mm x 578mm, 1200dpi |
| Độ lặp lại | ± 5μm(Phơi liên tục 4 lần trở lên trên cùng một tấm với nhiệt độ 23oC và độ ẩm 60%) |
| Nguồn điện | Một pha: 220AC, +6%, -10%, Công suất tiêu thụ: 4KW |