| tên sản phẩm | Bộ tạo bản CTP nhiệt |
|---|---|
| Phương pháp phơi sáng | Trống ngoài |
| Hệ thống hình ảnh | 48CH |
| Khắp | 22 tấm/giờ |
| Bước sóng laze | 830nm |
| Kênh Laser | 32CH,48CH,64CH |
|---|---|
| tốc độ sản xuất | 16pph, 22pph, 28pph |
| Kích thước tấm tối đa | 800X690(mm) |
| Điều kiện | mới hoặc đã qua sử dụng có sẵn |
| Nghị quyết | 2400dpi, 1200dpi tùy chọn |
| Kênh Laser | 256 |
|---|---|
| tốc độ sản xuất | 30 phút/giờ |
| Kích thước tấm tối đa | 800X690(mm) |
| Điều kiện | mới hoặc đã qua sử dụng có sẵn |
| Nghị quyết | 2400dpi, 1200dpi tùy chọn |
| Kênh Laser | 256 |
|---|---|
| tốc độ sản xuất | 30 phút/giờ |
| Kích thước tấm tối đa | 800X690(mm) |
| Điều kiện | mới hoặc đã qua sử dụng có sẵn |
| Nghị quyết | 2400dpi, 1200dpi tùy chọn |
| Kênh Laser | 256 |
|---|---|
| tốc độ sản xuất | 30 phút/giờ |
| Kích thước tấm tối đa | 800X690(mm) |
| Điều kiện | mới hoặc đã qua sử dụng có sẵn |
| Nghị quyết | 2400dpi, 1200dpi tùy chọn |
| Kích thước tấm tối đa | 280-1500mm |
|---|---|
| Phát triển năng lực | 72L,58L,46L |
| Điều kiện | Mới |
| Kích thước máy | 1500x1400x1100mm |
| Trọng lượng ròng | 350Kg |
| Kênh Laser | 256CH |
|---|---|
| tốc độ sản xuất | 55pph |
| Kích thước tấm tối đa | 1163X940 ((mm) |
| Tải và dỡ tấm | bán tự động, thủ công |
| Trọng lượng ròng | 900KGS |
| Phân loại | Máy UV CTP |
|---|---|
| Hệ thống hình ảnh | 64-channel; 64 kênh; 48-channel; 48 kênh; 32-channel 32 kênh |
| Công suất (đĩa/giờ) | 1030mm × 800mm, 2400dpi: 28; 22; 16 |
| Độ lặp lại | ± 5μm ((Việc tiếp xúc liên tục trong 4 lần hoặc nhiều hơn trên cùng một tấm với nhiệt độ 23°C và độ |
| Nguồn điện | Một pha: 220AC, +6%, -10%, Công suất tiêu thụ: 4KW |
| Phân loại | Máy in bù |
|---|---|
| Max. tối đa. Sheet Size(mm) Kích thước tấm (mm) | 740*1050 |
| tối thiểu Kích thước tấm (mm) | 360*520 |
| Max. Tối đa. Image Area(mm) Vùng hình ảnh (mm) | 720*1020 |
| Max. Tối đa. Feeder Pile Height(mm) Chiều cao cọc trung chuyển (mm) | 1180 |
| Loại máy | Máy in bù |
|---|---|
| Max. tối đa. Sheet Size(mm) Kích thước tấm (mm) | 660×480mm; 740×540mm |
| tối thiểu Kích thước tấm (mm) | 273×393mm; 273×393mm |
| độ dày giấy | 0,06-0,6mm |
| Max. tối đa. Image Area Khu vực hình ảnh | 650×468mm; 730×528mm |