| tên sản phẩm | 8up CTP nhiệt tự động |
|---|---|
| Hệ thống hình ảnh | Trống ngoài 825nm Laser |
| Khắp | 35/45/55 tấm/giờ;1030mm x 800mm, 2400dpi |
| Kích thước tấm | Tối đa 1163*940mm, Tối thiểu 400*300mm |
| Nguồn sáng | Laser trạng thái rắn |
| Loại máy | Máy in offset |
|---|---|
| Max. tối đa. Sheet Size(mm) Kích thước tấm (mm) | 660X480mm; 660X480mm; 740X540mm 740X540mm |
| tối thiểu Kích thước tấm (mm) | 273X393mm; 273X393mm; 273X393mm 273X393mm |
| độ dày của giấy | 0,06-0,6mm |
| Max. tối đa. Image Area Khu vực hình ảnh | 650x468mm; 730X528mm |
| Hệ thống hình ảnh | 64-channel; 64 kênh; 48-channel; 48 kênh; 32-channel 32 kênh |
|---|---|
| Công suất (đĩa/giờ) | 1030mm × 800mm, 2400dpi: 28; 22; 16 |
| Khả năng lặp lại | ±5μm (Phơi sáng liên tục từ 4 lần trở lên trên cùng một tấm với nhiệt độ 23℃ và độ ẩm 60%) |
| Nguồn cung cấp điện | Một pha: 220AC, +6%, -10%, Điện năng tiêu thụ: 4KW |
| Kích thước đĩa | tối đa. 1163mm × 940mm, Tối thiểu. 300mm × 400mm |
| Machine Type | Offset Printing Machine |
|---|---|
| Max. Sheet size(mm) | 660X480mm; 740X540mm |
| Min. Sheet size(mm) | 273X393mm; 273X393mm |
| Paper thickness | 0.06-0.6mm |
| Max. Image area | 650x468mm; 730X528mm |
| Loại máy | Máy in offset |
|---|---|
| Max. Sheet size(mm) | 660X480mm; 740X540mm |
| tối thiểu Kích thước tấm (mm) | 273X393mm; 273X393mm; 273X393mm 273X393mm |
| độ dày của giấy | 0,06-0,6mm |
| Max. tối đa. Image Area Khu vực hình ảnh | 650x468mm; 730X528mm |
| Machine Type | Offset Printing Machine |
|---|---|
| Max. Sheet size(mm) | 660X480mm; 740X540mm |
| Min. Sheet size(mm) | 273X393mm; 273X393mm |
| Paper thickness | 0.06-0.6mm |
| Max. Image area | 650x468mm; 730X528mm |
| Loại máy | Máy in offset |
|---|---|
| Max. tối đa. Sheet Size(mm) Kích thước tấm (mm) | 660X480mm; 660X480mm; 740X540mm 740X540mm |
| tối thiểu Kích thước tấm (mm) | 273X393mm; 273X393mm; 273X393mm 273X393mm |
| độ dày của giấy | 0,06-0,6mm |
| Max. tối đa. Image Area Khu vực hình ảnh | 650x468mm; 730X528mm |
| Loại tấm | đĩa flexo dung môi kỹ thuật số |
|---|---|
| Độ dày | 1.14/1.70/2.28/2.84/3,95mm |
| Độ cứng | 75-38, thay đổi từ độ dày |
| Sinh sản hình ảnh | 1-99%, 60 dòng/cm |
| Ứng dụng | Gói Flexoble, nhãn và thẻ, thùng giấy |
| Hệ thống hình ảnh | 64-channel; 64 kênh; 48-channel; 48 kênh; 32-channel 32 kênh |
|---|---|
| Công suất (đĩa/giờ) | 1030mm × 800mm, 2400dpi: 28; 22; 16 |
| Khả năng lặp lại | ±5μm (Phơi sáng liên tục từ 4 lần trở lên trên cùng một tấm với nhiệt độ 23℃ và độ ẩm 60%) |
| Nguồn cung cấp điện | Một pha: 220AC, +6%, -10%, Điện năng tiêu thụ: 4KW |
| Kích thước đĩa | tối đa. 1163mm × 940mm, Tối thiểu. 300mm × 400mm |
| Kiểu | Máy đóng sách |
|---|---|
| Tối đa. Tốc độ cơ học | 1600c/giờ |
| Chiều dài khối sách (a) | 140-320mm |
| Chiều rộng khối sách (B) | 120-270mm |
| Chiều dài bìa (d) | 140-450mm |