| Loại máy | Máy cắt chết |
|---|---|
| Max. tối đa. die cutting size(mm) kích thước cắt chết (mm) | 1075 x 770 |
| Kích thước đuổi theo bên trong (mm) | 1100 X 790 |
| Max. tối đa. Sheet Size(mm) Kích thước tấm (mm) | 1080 X 780 |
| tối thiểu Kích thước tấm (mm) | 400 X 330 |
| Loại máy | Máy cắt chết |
|---|---|
| Max. tối đa. Sheet Size(mm) Kích thước tấm (mm) | 1080 X 780 |
| tối thiểu Kích thước tấm (mm) | 400 X 330 |
| Max. tối đa. die cutting size(mm) kích thước cắt chết (mm) | 1075 x 770 |
| Kích thước đuổi theo bên trong (mm) | 1100 X 790 |
| Loại máy | Máy cắt chết |
|---|---|
| tối đa. Tốc độ máy (S/H) | 7000 |
| Độ chính xác cắt chết (mm) | ≤ ±0,1 |
| Max. tối đa. Sheet Size(mm) Kích thước tấm (mm) | 1080 X 780 |
| tối thiểu Kích thước tấm (mm) | 400 X 330 |
| Loại máy | Máy cắt chết |
|---|---|
| Độ chính xác cắt chết (mm) | ≤ ±0,1 |
| Max. tối đa. Sheet Size(mm) Kích thước tấm (mm) | 1080 X 780 |
| tối thiểu Kích thước tấm (mm) | 400 X 330 |
| Max. tối đa. die cutting size(mm) kích thước cắt chết (mm) | 1075 x 770 |
| Loại máy | Máy cắt chết |
|---|---|
| Độ chính xác cắt chết (mm) | ≤ ±0,1 |
| Min. tối thiểu gripper margin(mm) lề kẹp (mm) | 7 |
| Max. tối đa. Sheet Size(mm) Kích thước tấm (mm) | 1080 X 780 |
| tối thiểu Kích thước tấm (mm) | 400 X 330 |
| Loại máy | Máy cắt chết |
|---|---|
| tối đa. Tốc độ máy (S/H) | 7000 |
| Min. tối thiểu gripper margin(mm) lề kẹp (mm) | 7 |
| Độ chính xác cắt chết (mm) | ≤ ±0,1 |
| Max. tối đa. Sheet Size(mm) Kích thước tấm (mm) | 1080 X 780 |
| Phân loại | Máy cắt đứt đệm đệm |
|---|---|
| Max. tối đa. machine speed (s/h) tốc độ máy (s/h) | 2500 |
| Độ dày của tấm dập (mm) | 3.5 |
| tối đa. kích thước cắt chết (mm) | 700X500 |
| Max. tối đa. Stamping Size (mm) Kích thước dập (mm) | 700X500 |
| Loại máy | Máy in bù |
|---|---|
| Max. tối đa. Sheet Size(mm) Kích thước tấm (mm) | 660 X 480; 660X480; 740 X 540 740X540 |
| tối thiểu Kích thước tấm (mm) | 273 X 393; 273 X 393; 273 X 393 273 X 393 |
| Độ dày giấy (mm) | 0,06-0,6 |
| Max. Tối đa. Image Area(mm) Vùng hình ảnh (mm) | 650 X 468; 650X468; 730 X 528 730X528 |
| Classification | Die Cutting Machine |
|---|---|
| Product name | Ecoo-1080BQ |
| Max. Sheet size | 1080 x 780mm |
| Min. Sheet size | 400 x 330mm |
| Max. Die cutting size | 1075 x 770mm |
| Loại máy | Máy cắt chết |
|---|---|
| tối đa. Tốc độ máy (S/H) | 7000 |
| Độ chính xác cắt chết (mm) | ≤ ±0,1 |
| Max. tối đa. Sheet Size(mm) Kích thước tấm (mm) | 1080 X 780 |
| tối thiểu Kích thước tấm (mm) | 400 X 330 |