| Loại máy | Máy đóng sách |
|---|---|
| Tối đa. Tốc độ cơ học | 2000c/giờ |
| Độ dày khối sách (C) | 3-50mm |
| Chiều dài khối sách (a) | 120-400mm |
| Chiều rộng khối sách (B) | 120-270mm |
| Loại máy | Máy đóng sách |
|---|---|
| Tối đa. Tốc độ cơ học | 2000c/giờ |
| Số kẹp | 4 |
| Chiều dài khối sách (a) | 120-400mm |
| Chiều rộng khối sách (B) | 120-270mm |
| Loại máy | Máy đóng sách |
|---|---|
| Tối đa. Tốc độ cơ học | 2000c/giờ |
| Chiều dài khối sách (a) | 120-400mm |
| Chiều rộng khối sách (B) | 120-270mm |
| Độ dày khối sách (C) | 3-50mm |
| Loại máy | Máy đóng sách |
|---|---|
| Tối đa. Tốc độ cơ học | 2000c/giờ |
| Chiều dài khối sách (a) | 120-400mm |
| Chiều rộng khối sách (B) | 120-270mm |
| Độ dày khối sách (C) | 3-50mm |
| Loại máy | Máy đóng sách |
|---|---|
| Tối đa. Tốc độ cơ học | 2000c/giờ |
| Chiều dài khối sách (a) | 120-400mm |
| Chiều rộng khối sách (B) | 120-270mm |
| Độ dày khối sách (C) | 3-50mm |
| Phân loại | Máy cắt đứt đệm đệm |
|---|---|
| Kích thước tấm tối đa (mm) | 1060 X 740 |
| Kích thước tờ tối thiểu (mm) | 400 X 360 |
| Max. tối đa. Hologram Stamping Plate(mm) Tấm dập hình ba chiều (mm) | 6000 |
| Tốc độ tối đa (S/H) | 7500 |
| Phân loại | Máy đóng sách |
|---|---|
| Số kẹp | 4 |
| Tối đa. Tốc độ cơ học | 1600c/giờ |
| Chiều dài khối sách (a) | 140-320mm |
| Chiều rộng khối sách (B) | 120-270mm |
| Phân loại | Máy in nhãn kỹ thuật số |
|---|---|
| Tốc độ in | lên tới 9,14 M/phút |
| Loại mực | Dry Toner (C M Y K 4 màu) |
| Chất lượng in | 600X1200dpi |
| Chiều rộng phương tiện | 63,8-213mm |
| phân loại | Máy đóng sách |
|---|---|
| Số kẹp | 4 |
| Max. tối đa. Mechanical Speed Tốc độ cơ học | 1600c/giờ |
| Chiều dài khối sách (a) | 140-320mm |
| Chiều rộng khối sách (B) | 120-270mm |
| Phân loại | Máy in nhãn kỹ thuật số |
|---|---|
| Tốc độ in | lên tới 9,14 M/phút |
| Loại mực | Dry Toner (C M Y K 4 màu) |
| Chất lượng in | 600X1200dpi |
| Chiều rộng phương tiện | 63,8-213mm |