| Giấy bìa | 180-650gsm |
|---|---|
| Sóng | Sáo ENF |
| Max. Tối đa Stamping speed(s/h) Tốc độ dập (s / h) | 5000 |
| Ứng dụng | để gấp và dán bao bì hộp giấy |
| Vật liệu in | Giấy bìa |
| Giấy bìa | 180-650gsm |
|---|---|
| Sóng | Sáo ENF |
| Max. Tối đa Stamping speed(s/h) Tốc độ dập (s / h) | 5000 |
| Ứng dụng | để gấp và dán bao bì hộp giấy |
| Vật liệu in | Giấy bìa |
| Phân loại | Fim Laminator |
|---|---|
| tối đa. Chiều rộng cán (mm) | 1080 |
| Tối đa. Tấm W×L (mm) | 1080×950 |
| Tối thiểu. Tấm W×L (mm) | 350×350 |
| Tốc độ ép (M/phút) | 10-60 |
| Phân loại | Trình tăng cường nhãn |
|---|---|
| Nghị quyết | 360*360dpi, lên đến 1440*360dpi |
| Công nghệ in ấn | Máy in phun UV Piezo Dod |
| Chiều rộng ảnh in | 288mm (Có thể mở rộng đến 330mm) |
| Chữa mực | Bảo dưỡng trước Inter UV-LED/ Bảo dưỡng hoàn toàn bằng UV-LED |
| Loại máy | Bộ nạp giấy |
|---|---|
| tối đa. Kích cỡ trang | 1280*1000mm |
| Max. tối đa. Height of Ream Chiều cao của ram | 1600 mm |
| Max. tối đa. Pile Height Đống chiều cao | 135 mm |
| Trọng lượng máy | 1200 kg |
| Phân loại máy | Bộ xử lý rượu thải |
|---|---|
| Nguồn điện | 380V 50HZ |
| Tổng công suất | 4,5kw |
| năng lực xử lý | 5L/giờ |
| Cân nặng | 260kg |
| Phân loại | Máy ép sáo tự động |
|---|---|
| giấy đáy | Sáo A.B.C.D.E |
| Độ chính xác ép mặt trước (mm) | ± 1,5 |
| Độ dày của giấy mặt (G/SQM) | 150-500 |
| Tốc độ cơ học (M/Min) | 110 |
| máy móc | trình tạo hình ảnh |
|---|---|
| Người mẫu | DX2800 |
| Nghị quyết | 1500dpi-4000dpi |
| đầu laze | laser bán dẫn |
| Định dạng tối đa | 940*660 |
| máy móc | trình tạo hình ảnh |
|---|---|
| Người mẫu | DX2800 |
| Nghị quyết | 1500dpi-4000dpi |
| đầu laze | laser bán dẫn |
| Định dạng tối đa | 940*660 |
| Phân loại | Máy ép sáo tự động |
|---|---|
| giấy đáy | Sáo A.B.C.D.E |
| Độ chính xác ép mặt trước (mm) | ± 1,5 |
| Độ dày của giấy mặt (G/Sqm) | 150-500 |
| Tốc độ cơ học (M/Min) | 110 |