| Phân loại | Máy ép sáo tự động |
|---|---|
| Max. tối đa. Laminating Width Chiều rộng cán | 340mm |
| độ dày tối đa | 2mm |
| Tốc độ cán màng | 0-5m/phút |
| Đường kính con lăn | 110mm |
| Phân loại | Máy ép sáo tự động |
|---|---|
| Tốc độ cán | 20-25m/min |
| đường kính con lăn | 200/150mm |
| Max. tối đa. Laminating Width Chiều rộng cán | 720mm |
| độ dày tối đa | 2/7mm (theo nhu cầu tùy chỉnh) |
| Máy tối đa | 5500 s / h |
|---|---|
| Áp lực tối đa | 120x104 N |
| Trang tính tối đa | 790mm * 560mm |
| Kích thước tấm tối thiểu | 310mm * 210mm |
| Trộn kích thước dập | 760mm * 525mm |
| Max. Tối đa format định dạng | 1400 mm |
|---|---|
| Max. Tối đa Speed Tốc độ | 300 M / phút |
| Dia tua tối đa. | 300 mm |
| Max. Tối đa unwinding dia. tháo cuộn dia. | 1200 mm |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Max. tối đa. format định dạng | 1400 mm |
|---|---|
| Max. tối đa. speed tốc độ, vận tốc | 300 m/phút |
| Đường kính tua lại tối đa. | 300 mm |
| Max. Tối đa. unwinding dia. tháo gỡ dia. | 1200mm |
| Bảo hành | 1 năm |
| Max. tối đa. format định dạng | 1400 mm |
|---|---|
| Max. tối đa. speed tốc độ, vận tốc | 300 m/phút |
| Đường kính tua lại tối đa. | 300 mm |
| Max. Tối đa. unwinding dia. tháo gỡ dia. | 1200mm |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tốc độ in tối đa | 180m / phút |
|---|---|
| Màu sắc | 4-12 màu |
| Chiều rộng web tối đa | 480/680 mm |
| Chiều rộng in tối đa | 460 / 660mm |
| Đường kính cuộn tối đa | 1000mm |
| Phân loại | Máy tấm CTP |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy chế tạo đĩa flexo kỹ thuật số |
| Kênh laser | 16/32Kênh |
| Tốc độ đầu ra | 1.25/2.5 M2/h |
| Max. tối đa. Breadth chiều rộng | 790mm x 690mm |
| Kích thước tấm tối đa | 280-1550mm |
|---|---|
| Phát triển năng lực | 46L,58L,76L |
| Tình trạng | Mới |
| Kích thước máy | 1500x1400x1100mm |
| trọng lượng tịnh | 350Kg |
| Loại máy | Máy cắt chết |
|---|---|
| Độ chính xác cắt chết (mm) | ≤ ±0,1 |
| tối đa. Tốc độ máy (S/H) | 7000 |
| Max. tối đa. Sheet Size(mm) Kích thước tấm (mm) | 1080 X 780 |
| tối thiểu Kích thước tấm (mm) | 400 X 330 |